Tập Lái
8/6/07
5
0
0
52
Hà Nội
Chào các bác! Hôm trước đang loay hoay tìm quyển HDSDụng Mer C nhào vô OS đăng ký nick Lada2107 thấy trùng em chuyển đại thành Lada_2107 (Có kỷ niêm với Lada2107) để vào tham vấn các bác. May quá gặp bác AC_Milan giúp thấy cảm động quá. Em nghĩ phải quấy các bác nhiều nữa, mà dùng nick này sẽ dễ làm phiền bác lada2107 sịn. Các bác chỉ dùm em cách đổi nick với. Đây là thành ý của em.
Cảm ơn các bác nhiều nhiều!!!

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Hỏi cách đổi nick?

theo em thì người ta chỉ đổi nick khi đã có khá nhiều bài post với nicks đó (cỡ trên 50 chẳng hạn). Em thấy bác vừa mới reg và cũng mới post 10 bài nên theo thiển ý của em bác cứ reg nick mới theo ý mình và quên đi nick cũ là nhanh nhất.

Đây chỉ là suy nghĩ nông cạn của em, có gì không đúng mong bác thứ lỗi :)

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Trích đoạn: vndnguyen

theo em thì người ta chỉ đổi nick khi đã có khá nhiều bài post với nicks đó (cỡ trên 50 chẳng hạn). Em thấy bác vừa mới reg và cũng mới post 10 bài nên theo thiển ý của em bác cứ reg nick mới theo ý mình và quên đi nick cũ là nhanh nhất.

Đây chỉ là suy nghĩ nông cạn của em, có gì không đúng mong bác thứ lỗi :)

Thật sự tôi thấy cách của bác vnd là nhanh và phù hợp nhất đấy bác ạ ,chúc bác sớm chọn đc nick vừa ý..:)

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Hình như giá 5 chai thì phải?

P/S: giá này chỉ áp dụng với các bác O.S.P.D hay đối với các thành viên khác hả bác WM?

Trích đoạn: lada_2107

Các bác chỉ dùm em cách đổi nick với

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.801
113

Vụ này có quy định trong nội quy bác ạ! E rằng bác không thuộc trường hợp được chấp nhận đổi tên truy nhập!!!
----------------------------------------
3/ Việc thay đổi tên truy nhập chỉ được tiến hành với các điều kiện sau:
- Tên truy nhập dễ gây nhầm lẫn với các thành viên khác.
- Tên truy nhập là số CMND, số điện thoại, tên thật và một số thông tin cá nhân khác chỉ được đổi khi thành viên đã có từ 30 bài viết trở lên và chưa từng bị nhắc nhở.
Lưu ý rằng mỗi thành viên chỉ được đổi truy nhập một lần.
----------------------------------------

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ bác lada_2107: Em nói vui vui 1 tí cho bớt nặng nề. Bác đừng suy nghĩ gì nhé! Bác tuandq đã giải thích rõ ràng rồi.

Tập Lái
8/6/07
5
0
0
52
Hà Nội

Tks các bác! Em cứ nghĩ là nick này thuộc diện dễ nhầm lẫn với bác lada2107 sịn. Hơn nữa ko dám reg nhíc mới vì sợ sảy ra tình trạng "Thuê bao ảo" Mấy bác admin lại quở mắng. Đúng là " Trình còi" các bác nhỉ. Nghe lời các bác tý nữa em thi công luôn quả nhíc mới!
:)Thân ái!

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.801
113

Trích đoạn: lada_2107

Tks các bác! Em cứ nghĩ là nick này thuộc diện dễ nhầm lẫn với bác lada2107 sịn. Hơn nữa ko dám reg nhíc mới vì sợ sảy ra tình trạng "Thuê bao ảo" Mấy bác admin lại quở mắng. Đúng là " Trình còi" các bác nhỉ. Nghe lời các bác tý nữa em thi công luôn quả nhíc mới!
:)Thân ái!
Nếu bác không ngại thủ tục hành chính thì cứ nhắn tin cho webmaster để đề đạt nguyện vọng. :D

Tập Lái
8/6/07
5
0
0
52
Hà Nội

Ấy quên em hỏi khí ko phải bác V KOOL đến từ HAN Viet nam hay HCMC Việt nam đấy ạh?
Chắc bác có liên quan đến V KOOL nếu ở HN bác cho e địa chỉ để đầu tháng em qua mở hàng dán con Mer C của em. Bác cho em giá trọn gói để còn xin tiền vợ. Tks bác!

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ bác lada_2107: Em sẽ PM cho bác hặc bác vào Sub Box V-KOOL để nghiên cứu thêm về film nhé!