Hạng B2
1/7/21
103
1.477
93
Bao nhiêu năm nay Chủ đầu tư và Môi giới xỏ mũi dắt Khách hàng vào tròng, ăn rất dày trên những đồng tiền tích cóp của Khách hàng, thời đó đã qua.

Giờ là lúc trả lại đúng giá cho Thị trường Người mua định đoạt.

Mấy anh Môi giới vừa run vừa cố tỏ ra cứng giọng.

Đói đến nơi, đói dài hạn mà vẫn rất tinh tướng.

Nhân quả hoy.

Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
Bao nhiêu năm nay Chủ đầu tư và Môi giới xỏ mũi dắt Khách hàng vào tròng, ăn rất dày trên những đồng tiền tích cóp của Khách hàng, thời đó đã qua.

Giờ là lúc trả lại đúng giá cho Thị trường Người mua định đoạt.

Mấy anh Môi giới vừa run vừa cố tỏ ra cứng giọng.

Đói đến nơi, đói dài hạn mà vẫn rất tinh tướng.

Nhân quả hoy.
đói là mấy đứa nv khuya mồm múa mép thôi, người nhanh nhạy họ đã giàu mấy mùa quit rồi

Hạng C
30/5/13
696
8.924
93
chả có cách nào khác ngoài cách đi xem thật nhiều mà thôi,
tích cực quay tay vận may sẽ đến.

mua được hàng tốt giá rẻ là cả một nghệ thuật và may mắn chứ không phải dễ đâu

• Like
Reactions: Lolita and Tommyteo
lkl confirmed
Tập Lái
26/11/22
10
21
3
Chơi thân với môi giới bác ạ. Môi giới thường nắm luôn giá của hợp đồng mua bán trước nên sẽ biết được ngộp thật hay ngộp giả. Nghề họ mà. Thời điểm này môi giới cũng không mạo hiểm ôm hàng đâu. Mùa đông kéo dài 2 năm mới phục hồi thì ôm cũng chết.

Hạng C
20/5/18
614
29.423
93
Còn nếu vì việc gia đình cần mua gấp thì cứ thảy Hồ sơ vào Ngân hàng thẩm định , làm chuẩn giá để trả giá, đỡ lo pháp lý.

Chừng hơn 1 tháng nữa là room năm mới rồi.

Hay cứ như bọn CNL, thanh lý là 60% - 70% giá rao.
Tư vấn có tâm nè! CNL sắp có thêm member! :D

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
30/10/19
10
61
13
TP HCM
Em đang có nhu cầu tìm kiếm bất động sản căn hộ để mua. Em không cần giảm quá sâu kiểu 50% 70% mà chỉ cần giảm từ 10-20% giá trị dựa vào giá trên hợp đồng mua bán. Các bác chỉ em với ạ. Tài chính em 3 tỷ quay đầu, muốn mua khu vực Bình Thạnh, Quận 2 lúc này, gặp đâu cũng "ngộp" mà lúc gọi thì chả thấy ngộp gì. Mong các bác chỉ em.
Giá trên hđmb với căn hộ có sổ rồi có bùa được ko Anh? :D

• Like
Hạng C
25/4/15
598
662
93
44
Ông nông sản Tân Hoàn Mỹ này nhảy qua làm bds tay ngang nên thiết kế đúng tệ luôn. phòng khách tối ôm không có ánh sáng.
Hàng cđt thì còn đầy ra.
Mua ở đây thanh khoản khó vô cùng.
vị trí và tiện ích xung quanh cũng đc : 6.5/10
Thiết kế căn hộ : 3.5/10, công nhận là làm phòng 80m2 năm 202x mà ko có ban công, hơi tù và ko lấy đc ánh sáng
Giá : 3.5/10 - mặc dù chê thì chê nhưng giá nó cũng giao dịch xấp xỉ 3.1++ chứ cũng ko hề rẻ gì
Sổ sách : ko rõ, nhờ bác nào tư vấn thêm

• Like