Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Ối, Cụ Tuyên sao bị nhiều thứ bực cái ... mình thế? Bà Cạp Bọ có pass Ger thì đưa người ta dùng đê, ở đó mà RP7 thì đến tết cong-go cũng chưa ra :D

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Hehe. Hai Bác Bò Cạp và Sọ Dừa cũng vào đây nữa à. Lần nào đi garage cũng có chuyện lắt nhắt làm mình bực mình. Lần này là keo dính tùm lum bên trong kính, mặt dưỡng, màn hình DVD. Sờ đâu thấy nhám đó.

Vì vậy mà cái gì tự xử được là em ráng tự làm cho rồi.

17/2/12
873
7
0
40
tonngocnghia nói:
Ối, Cụ Tuyên sao bị nhiều thứ bực cái ... mình thế? Bà Cạp Bọ có pass Ger thì đưa người ta dùng đê, ở đó mà RP7 thì đến tết cong-go cũng chưa ra :D
Hộp pass Ger của ta bự chà bá đủ đánh bóng 10 cái đầu của mụ Sọ Dừa!

Hạng B2
27/3/12
311
0
0
32
HCM
ddtuyen nói:
CERATOs nói:
Em có tối kiến gửi 2 bác : ra An Dương Vương mua màn hình mới
Em biết ngay là sẽ có Bác trả lời dư lày mà:D
em nhìn chữ ký bác là em nghét
hong biết tại seo

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
The Scorpion King nói:
phibienhoa nói:
CERATOs nói:
Bác biết em ở đâu ko mà bác kiu za an giương giương..??:D:D:D
Em nà chùm đồ điểu điện tử nhật tảo lày
Tưởng trùm LX.com?
Lày lày bác chung hội lalo,móc lớp.. với em ko giúp mà còn mĩa mai..??
dzìa hội chít với em nhá

DGM
Hạng D
data1 nói:
ddtuyen nói:
CERATOs nói:
Em biết ngay là sẽ có Bác trả lời dư lày mà:D
em nhìn chữ ký bác là em nghét
hong biết tại seo
Bác Đã Tè phối hợp ddtuyen mở hội Ông Goại sinh hoạt ở đây luôn đi nè. Rủ bà Sờ Coọc và chú Khỉ Biến Hoá nữa...:D

Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112
Garage cười trừ thì kêu no phủ thêm lớp bóng lên 3 màn hình cho nó đều luôn bác chủ :D thế là hếnhám tay, đùa bác chủ tí xíu, em nghĩ đem xe đi tút cũng nêở lại ngó nghiêng nhắc nhở xíu vì thợ luôn làm cái này sẽ trầy cái khác
ddtuyen nói:
Ái chà, màn hình cảm ứng mà dùng giấy nhám đánh thì không ổn rồi. Bắt đền garage thì các chú ấy cũng cười trừ thôi hà.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
ngoctuyen85. nói:
Bác chịu khó dùng cồn 90 đi, lau 1 chập là ra ngay thôi, vì cồn 90 ko ảnh hưởng gì tới màn hình cảm ứng cả. Nếu dùng các chất khác như xăng, aceton... là các chất gây ăn mòn, sẽ làm cảm ứng màn hình hư đấy, hồi giờ gặp mấy cái này em toàn dùng cồn 90. Tuy nhiên với bụi sơn PU thì Bác chịu khó lau kĩ kĩ, từ từ, vì so với bụi này thì cồn rất là nhẹ nên hơi khó ra, nếu chịu khó lau thì cũng ra hết thôi nhưng ko ảnh hưởng gì tới phần cảm ứng của màn hình cả.
Cám ơn Bác rất nhiều đã chia sẻ kinh nghiệm thật bổ ích. Em dùng cồn 90 độ lau đi lau lại nhiều lần thì màn hình DVD láng mịn như da con gái 18 trở lại rồi:D. Em tặng Bác

Hạng C
19/10/11
639
29
28
35
ddtuyen nói:
ngoctuyen85. nói:
Bác chịu khó dùng cồn 90 đi, lau 1 chập là ra ngay thôi, vì cồn 90 ko ảnh hưởng gì tới màn hình cảm ứng cả. Nếu dùng các chất khác như xăng, aceton... là các chất gây ăn mòn, sẽ làm cảm ứng màn hình hư đấy, hồi giờ gặp mấy cái này em toàn dùng cồn 90. Tuy nhiên với bụi sơn PU thì Bác chịu khó lau kĩ kĩ, từ từ, vì so với bụi này thì cồn rất là nhẹ nên hơi khó ra, nếu chịu khó lau thì cũng ra hết thôi nhưng ko ảnh hưởng gì tới phần cảm ứng của màn hình cả.
Cám ơn Bác rất nhiều đã chia sẻ kinh nghiệm thật bổ ích. Em dùng cồn 90 độ lau đi lau lại nhiều lần thì màn hình DVD láng mịn như da con gái 18 trở lại rồi:D. Em tặng Bác
Chúc mừng bác nhé ko phải ra nhật tảo kiếm đồ rồi