Hạng B1
19/3/07
67
19
8
RE: Thêm vài hình ảnh của hội Captiva tuần qua

Thấy anh em họp vui wa1 ! Cho mình tham gai với nhe . Nhưng mà mình đặt con LTA không biết bao giờ mới có hàng nữa . Thôi anh em họp mặt cho mình đi ké với . Bác songnguyen đi nhớ hú mình với nhe .
Tâm : 0983111266 . Rất vui được tham gai hội ....vô....

Tập Lái
25/3/07
22
0
0

Sao HN khong lap 1 hoi Cap nhi. Thanh thoang offline cho no co khi the chu!Ai dung ra lam dau moi de!:)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: Kate

Nhìn ảnh bác sonnguyen post lên em thấy vừa mừng vừa vui, mừng vi capt có hội hè đàng hoàng, buồn vì em ở tận Quảng ninh xa xôi chẳng có phường hội gì cả. Em mong hội Hà nội có bác chủ trò chu đáo như bác sonnguyen để ae ở xa đỡ tủi.

To Bác Kate và các bác ở xa TP HCM hay Hà Nội : Các bác không tham gia được các cuộc gặp thường xuyên, nhưng các bác nên tham gia những cuộc gặp lớn, những Fest lớn của năm. Và các bác nên tham gia hội Captiva để hội lớn mạnh thêm nữa !

Theo ý kiến của em. Nếu được thì các bác OS nên tổ chức một Fest thật lớn cho anh em cả nước nếu ai tham dự được thì đến. Mỗi năm một lần vào những dịp lễ tết là thời gian thích hợp nhất vì anh em sẽ có thời gian rãnh.

Chúc hội Captiva lớn mạnh !

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: chain

Theo ý kiến của em. Nếu được thì các bác OS nên tổ chức một Fest thật lớn cho anh em cả nước nếu ai tham dự được thì đến. Mỗi năm một lần vào những dịp lễ tết là thời gian thích hợp nhất vì anh em sẽ có thời gian rãnh.

OS có một cuộc họp mặt Tất Niên rất lớn đó, bác quên rồi sao?

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: nineeleven

Trích đoạn: chain

OS có một cuộc họp mặt Tất Niên rất lớn đó, bác quên rồi sao?

Không phải quên mà là không hề biết :D

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

chain@,
Ý kiến bác hay lắm, em thấy thâm niên bài viết trên OS của bác hơi bị cao đấy. Bác ở TPHCM hay HN vậy, nhà em ở Hạlong nhưng em cũng có nhà ở HN, hôm nào lên HN em sẽ ới các bác NNS, MR. PINOCIO để ra nhập hội Hà Nội. Nếu các bác tổ chức được FESTIVAL ở TPHCM em cũng vào, tất nhiên cưỡi em E LAI.

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

@ Kate: Bác đả hẹn với em nếu lên HP ới bác rùi mà. em với bác cũng được nhập hội CAP HN rùi mà. Bác NNS,Mrpinocio hoạt náo viên đồng ý rùi mà.

Tập Lái
25/3/07
22
0
0

anh em oi, cap co phai do them cai gi nua cho no tien nghi ko nhi? Ngoai Vkool, DVD?

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Trích đoạn: chungcap

anh em oi, cap co phai do them cai gi nua cho no tien nghi ko nhi? Ngoai Vkool, DVD?

Nếu bác muốn hưởng thụ âm thanh hay trong khi lái xe thì nên thay hết Speaker của xe, gắn thêm Sub hơi hoặc Sub điện. Vụ này thì bác HP Stereo sẽ giúp được bác.

Tập Lái
25/3/07
22
0
0

Nhung ma toi o HN . Bac HP o dau thia? Dien thoai la gi a? Thanks bac!:)