Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Trước hết xin cảm ơn bác SonNguyen đã tổ chức buổi họp mặt cho các anh em Captiva thật hoành tráng, em hy vọng với kinh nghiệm của các xế Captiva, anh em OS có thêm nhiều thông tin và đánh giá về con xe của mình một cách đúng đắn, và là nơi các xế Captiva có thể trao đổi kinh nghiệm cũng như sửa chữa về chiếc xe yêu quí của mình.

Hy vọng anh em hội Cạp sẽ có buổi offroad thật hoành tráng trong thời gian tới ...

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: Thêm vài hình ảnh của hội Captiva tuần qua

Thay mặt cho anh em trong Club, cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của bác.

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

OK!Cũng hoành tráng đấy sonnguyen ah! Nhưng tiếc wá,phải chi có thêm mấy con LTA nửa và mấy bác vắng mặt thì sẻ còn hoành tráng hơn nhiều. Hy vọng lần họp mặt sắp tới ae sẻ tham gia đầy đủ hơn nhỉ!

------------------------------------
PHÚC.

Hạng C
8/1/07
650
4.747
93

Bà con nhìn vào cứ tưởng Captiva đang quảng cáo ấy nhỉ :D. Nhìn thích quá nhưng sang tháng 5 em mới có xe :(

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

@Mashimaro27!Nhưng bác múc con LT hay LTA vậy!Nếu LTA thì ko biết bao jờ mới đến tháng 5 dấy nha bác.Vì em cùng cảnh ngộ mà

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60

Bà con lái Cạp chú ý chú ý: có kẻ chụp trộm,mau kéo vào phòng lạnh đổ bia!

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Thay mặt cho Công ty Vidamco Việt Nam, chúng tôi chân thành cảm ơn Captiva OS đã làm PR rất tốt cho Captiva. Để bày tỏ sự cảm kích, chúng tôi sẽ tặng mỗi chiếc xe đã tham gia buổi trình diễn trên một chiếc đầu DVD + màn hình LCD lắp cho Captiva theo tiêu chuẩn của hãng tại Úc. Xin chúc các thành viên Cap OS thành đạt trong sự nghiệp.

Xin trân trọng cám ơn

Vidamco VN

• Like
Reactions: khuongchuong
Hạng B2
24/2/07
451
3
0

hôm nay là qua ngày 1/4 rồi bác cuongvn

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Nhìn ảnh bác sonnguyen post lên em thấy vừa mừng vừa vui, mừng vi capt có hội hè đàng hoàng, buồn vì em ở tận Quảng ninh xa xôi chẳng có phường hội gì cả. Em mong hội Hà nội có bác chủ trò chu đáo như bác sonnguyen để ae ở xa đỡ tủi.

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Cảm ơn các bác nhiều.
Hình của bác OS chụp rất chuyên nghiệp, em mê nhất là tấm chụp dãy "phao câu" của CAP, ánh sáng đẹp. Được quảng cáo thế này thì sắp tới chắc là bác VDC sẽ tăng giá xe đấy.

• Like
Reactions: Hoang Sa VN