Hạng C
12/1/12
632
1.093
93
TPHCM
www.quangdenoto.com
e cần badosoc trước ah, cái đèn gầm vàng hôm truo72c e lui xe xuống dốc, do dốc cao quá e máng luôn cái badosoc vào nền dốc nên nó lặt lìa và vỡ mất 1 bên đèn gầm bên lái.
Thêm 1 điều nữa các bác trả lời giúp e với ah, e đi ban đêm, rõ là e bật đèn cos, nhưng sao xe đi ngược chiều e cứ đá đèn liên tục từ xa, có khi là xe máy nữa. e cứ tưởng mình bật fa nên xe ngược chiều nhắc mình. e xuống xe đi ra phía trước ngắm thử thì thấy k chói lắm. các bác bắt bệnh giúp e, hay là chóa đèn e bị hất lên
Cản trước ben e hiện hết hàng rồi, còn đèn cản dưới
Hỏi chỗ mua phụ tùng xe matiz

Tập Lái
25/8/14
14
5
3
34
Cản trước ben e hiện hết hàng rồi, còn đèn cản dưới View attachment 632904
e đang phân vân định thay bóng led gầm cho sáng hơn, chứ đèn to của e có vẻ tối quá, đi đêm cứ tù mù. mà k biết gắn led vào gầm sáng quá có bị CSGT tuýt k, và chi phí 1 cặp nhiêu ah, e xài loại bình dân thôi ah? sẵn bác ib e cái đèn trên của bác luôn nhé.

• Like
Reactions: mrlam88
Hạng C
12/1/12
632
1.093
93
TPHCM
www.quangdenoto.com
e đang phân vân định thay bóng led gầm cho sáng hơn, chứ đèn to của e có vẻ tối quá, đi đêm cứ tù mù. mà k biết gắn led vào gầm sáng quá có bị CSGT tuýt k, và chi phí 1 cặp nhiêu ah, e xài loại bình dân thôi ah? sẵn bác ib e cái đèn trên của bác luôn nhé.
Bên e ko có đèn led, 2 cây pha của bác ko đủ sáng hay sao mà chơi nhiều vậy?

Tập Lái
11/11/16
12
3
3
43
các bác cho em hỏi ở Sài Gòn gara nào chữa bệnh òa ga cho Matiz tốt không?thanks

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
các bác cho em hỏi ở Sài Gòn gara nào chữa bệnh òa ga cho Matiz tốt không?thanks
hiện tượng òa ga matiz bác cần làm những việc sau là sẽ hết bệnh òa ga, đầu tiên bác cần kiểm tra van không tải coi có bị bẩn không, tiếp đến kiểm tra van một chiều(cần thiết thì thay). và nếu xe bị nên nhớt phải làm máy mới hết được

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
bác chỉ giúp e cái Van 1 chiều và Van k tải là cái nào dc k ah? e chạy Ma2
van không tải là cái van được bắt bằng 2 con vít ba ke hoặc con lục giác bông 20 ly trên họng ga, bác mở ra vệ sinh, còn cái van 1 chiều nó nằm phía trên nắp dàn cò, nối ống cao su đó.