Hạng D
10/9/08
2.865
5.826
113
Ép chảng 3 ở đâu mấy anh . hôm qua em tông cột điện on ex 150, lốp trước cọ máy luôn, vô hồng phát mà nó chảnh chó nên em ko làm
Bánh trước cọ máy là nặng lắm rồi, ép xong chạy được không anh?
Nhớ hồi 2002 mua chiếc Super Dream, chạy được mấy tháng thì tông 1 chú sinh viên băng ngang đường cắt mặt. Tay lại bị nghiêng 1 bên nhưng vẫn chạy được.
Hồi đó ko biết vụ ép chảng 3 nên vô HEAD thay luôn, thay xong chú service hỏi có lấy chảng 3 về không thì em kêu quăng rác luôn :D

Hạng D
12/3/11
1.595
65.381
113
Tiền Giang, gò công
Bánh trước cọ máy là nặng lắm rồi, ép xong chạy được không anh?
Nhớ hồi 2002 mua chiếc Super Dream, chạy được mấy tháng thì tông 1 chú sinh viên băng ngang đường cắt mặt. Tay lại bị nghiêng 1 bên nhưng vẫn chạy được.
Hồi đó ko biết vụ ép chảng 3 nên vô HEAD thay luôn, thay xong chú service hỏi có lấy chảng 3 về không thì em kêu quăng rác luôn :D
Em chạy chừng 80, bà kia đang mua bánh mì trong lề , ngồi trên atila, em chạy gần sát bả thì bả vặn ga quay đầu , em đâm trực diện, bả văng khỏi xe, chiếc atila rớt hết dàn nhựa ra luôn, bụi bay mù trời

Hạng D
10/9/08
2.865
5.826
113
Em chạy chừng 80, bà kia đang mua bánh mì trong lề , ngồi trên atila, em chạy gần sát bả thì bả vặn ga quay đầu , em đâm trực diện, bả văng khỏi xe, chiếc atila rớt hết dàn nhựa ra luôn, bụi bay mù trời
Tông trực diện ở tốc độ 80 mà anh còn còm được thì may quá rồi :D
Thay luôn chảng 3 mới đi anh.

Hạng D
12/3/11
1.595
65.381
113
Tiền Giang, gò công
Tông trực diện ở tốc độ 80 mà anh còn còm được thì may quá rồi :D
Thay luôn chảng 3 mới đi anh.
Em từng tông con bò bất ngờ vụt từ hàng rào ra, lăn mấy vòng , tiền bay tứ tung , áo rách tới vai, quần tây xé đường may từ ống lên tới đùi, mặt dây nịt bị mài gần hêt, mặt đồng hồ trầy nát luôn, em chỉ trầy da rất nhẹ, hôm sau đi làm bình thường . xe thì ko dắt đi được luôn, chở vô chỗ hàn gió đá họ khò nóng đỏ để bẻ lại chứ nó gập hết vô , từ gác chân, chân thắng, tay thắng...

• Like
Reactions: target_locked