Hạng B2
14/7/15
172
136
43
mấy bác cho em hỏi trong hội mình đã có ai bọc lại nệm ghế bên bác tám chưa? em định làm bộ dả da hoặc gia thật (chênh lệch nhau gần 10tr). em có hỏi bên mấy chổ khác thì thấy da dả dùng cũng được nhưng vẫn đang phân vân. nếu đã có dùng rồi thì em cho xin ý kiến. bộ ghế nỉ đi theo xe đen thùi lùi, xấu, và dễ dơ quá. vệ sinh thường xuyên cũng kg sạch.
Dạ, có em!
Nhưng em không may bên bác Tám.
Nhờ anh em bên Suzuki PQ giới thiệu rồi may luôn, da thật, cũng 10 tr bác ạ.
Cảm nhận: Ngồi mát, thoáng lưng, dễ lau chùi, không mùi, còn mới nên không biết bền đến bao lâu!
Ghế trước đây ợ:
HỘI  CLUB SWIFT SÀI GÒN
HỘI  CLUB SWIFT SÀI GÒN
Cái này phía sau:
HỘI  CLUB SWIFT SÀI GÒN

Còn cái này em mua của Bảo Hà (ngoài HN ship miễn phí vào) giá hơi chát 1tr5. Nhưng thấy cũng được. (hợp với tông màu ghế) lau chùi cũng dễ sạch. (không quảng cáo phụ đâu bác)
HỘI  CLUB SWIFT SÀI GÒN

Gọi là 3D AllWeather thì phải, 2 miếng trước, 1 miếng sau.
Nói chung, ghế da thì nên dùng.
Thanks bác.

Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Hi các bác!
Thấy thông báo dành cho Swift, có bác nào trong số này không và đã thực hiện chưa?
thong-bao-suzuki-jpg.362208

Các bác đi rồi, cho thông tin cùng mọi người nhé!
Cảm ơn nhiều ạ!

• Like
Reactions: truongtaydo
Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
đợt triển làm rồi Suzki Swift special (phiên bản 2 màu) có lấy chuyển số trên vô lăng không vậy mấy bác!?? Trên Vitara thì có mà k biết trên swift có không!??

Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
kg liên quan một tí, nhưng có ai thấy là nội thất của Vitara hơi bị chật kg, đặt biệt là ghế sau :)

em đang chạy swift...

Tập Lái
29/4/15
40
72
18
Suzuki VN đang chuộng style màu nóc khác màu thân xe nên chắc ko có bản này đâu.

• Like
Reactions: truongtaydo
Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Có bác nào đăng ký chưa ợ?
Tự nhiên hay thế! Em có KH đi ĐL đúng dịp này
18 em xuất phát sớm, hy vọng bất chợt gặp các bác ở đâu đó, nhập vô ké chụp tấm hình!