Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Có bác nào đăng ký chưa ợ?
Tự nhiên hay thế! Em có KH đi ĐL đúng dịp này
18 em xuất phát sớm, hy vọng bất chợt gặp các bác ở đâu đó, nhập vô ké chụp tấm hình!
Có 6 gia đình đã đăng ký. Bác lên Đà Lạt giao lưu với hội luôn cho vui.

Tập Lái
2/5/13
11
0
1
Chào các bác! Em cuối tháng này em lấy con suzuki swift mà vụ về bảo hiểm 2 chiều vật chất cho xe em không dành lắm, bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo dùm em, bảo hiểm hãng nào thủ tục nhanh gọn khi xảy ra sự cố và bảo hiểm hãng nào liên kết với suzuki khi chọn garage sửa chữa và thay thế phụ tùng chính hãng, em ở tân bình nên cũng muôn chọn garage suzuki ở phổ quang tân bình. Rất mong các bác chỉ giáo.

Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Chào các bác! Em cuối tháng này em lấy con suzuki swift mà vụ về bảo hiểm 2 chiều vật chất cho xe em không dành lắm, bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo dùm em, bảo hiểm hãng nào thủ tục nhanh gọn khi xảy ra sự cố và bảo hiểm hãng nào liên kết với suzuki khi chọn garage sửa chữa và thay thế phụ tùng chính hãng, em ở tân bình nên cũng muôn chọn garage suzuki ở phổ quang tân bình. Rất mong các bác chỉ giáo.
Bác mua ở đại lý nào thì nhờ bên đó tư vấn luôn cho thuận tiện sau này. Ngoài ra bác có thể tham khảo thêm ở các đại lý Suzuki khác để biết thêm về chương trình liên kết. Bác có thể tham khảo PVI, PTI.

Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Thanks bác! Vẫn đang phân vân quá-kết kiểu dáng mà nghe nói tol mỏng các kiểu! cắt option nhiều quá! Theo anh đáng mua k anh! em là em bồ kết em này-đang phân vân với honda city híc

Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Thanks bác! Vẫn đang phân vân quá-kết kiểu dáng mà nghe nói tol mỏng các kiểu! cắt option nhiều quá! Theo anh đáng mua k anh! em là em bồ kết em này-đang phân vân với honda city híc
Swift dành cho người yêu cái đẹp!
Thường thì vợ đẹp sẽ mong manh, ồn ào.
Nhưng em này thì tiết kiệm, không quá tốn kém khi chăm sóc!
Ôm em cũng dễ chịu.
Yêu thì lấy thôi.
Tự chịu trách nhiệm về quyết định của mình!

• Like
Reactions: truongtaydo
Hạng B2
19/9/11
255
16
18
Em mới lấy cho vợ con suziki swift trắng, định bọc lại ghế da cho em nó, các bác chỉ giúp em mẫu nào đẹp và địa chỉ làm ah. Xin cảm ơn các bác!