Hạng D
5/7/16
1.953
13.853
113
Đang dịp chương trình tri ân gì đó của Hyundai Thành Công, các bác tranh thủ đi bảo dưỡng / sửa chữa gì đê... giảm giá dịch vụ/ vật tư & đc thêm cặp ly sứ uống cafe;-) em đc 2 cặp rồi...kkk

bác đi 2 lần đc 2 cặp luôn hả...

đến hết 31/7 là hết oy`.... tranh thủ mấy bác ui

• Like
Reactions: kuminh
Hạng C
31/8/12
627
68
28
bác đi 2 lần đc 2 cặp luôn hả...

đến hết 31/7 là hết oy`.... tranh thủ mấy bác ui
Yes bác, đi 2 lần. Lần đầu đi bảo dưỡng & ktra cái ABS xong đặt cọc đặt hàng, lần sau vào thay cái ABS. mỗi lần mần 1 cặp ly;-)

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng B2
12/2/15
116
46
28
chắc bác rút cọc bình phải ko?

xe bác có thay DVD ko? Nếu có kiểm tra lại dây cắm ở DVD nhé. phải tháo cả mặt dưỡng ra check mớ dây..

bữa xe em bị, cũng check đủ đường, mà ko hết.. mang lên bảo trì nhờ mấy a thợ coi giùm, a fix trong 1 nốt nhạc free luôn... bữa em làm ở Hyundai Ngoc An ở QL13 ah
Hix, em không làm gì hết. Không rút cọc bình mà cũng không thay DVD luôn. Em đang sử dụng bình thường thì thấy nó chập chờn, lúc chỉnh được lúc không. Chạy được thêm vài ngày sau nữa thì nó tèo luôn :( Để em đem ra hãng nhờ thợ kiểm tra. Cám ơn các bác nhiều!

Tập Lái
29/3/16
33
8
8
42
Gat nuoc mua co bac nao thay chua?
Cai gat nuoc kinh sau cua em chac hu roi hay sao ma gat no keu ec ec, hix
Neu thay thi minh thay loai gi va ma gat nuoc ra sao cac bac nhi?
Thanks so so much :D
Em sai cái này hay lắm chia sẻ anh em nhé

Hỏi, đáp về kỹ thuật, kinh nghiệm sử dụng i20

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
bác Liêm ko tính... mà bác bơi lặn bên Land rồi.... có chăm chút cho V2 của V1 bác đâu :)
hey, em vẫn chăm chút ngon lành à nha, Em mới thay bộ vỏ mới lên giàn cân lái lại thì cao su rotuyn trụ bể nát hết rồi, các bác lưu ý xem xe mình thế nào mà đi thay nhé.