Thảo Luận Hội DEAWOO của OS !!!

VIP
11/4/04
79
0
0
Vietnam
:D:D:D Chào các bác , hôm nay tui thấy có bác nào trong OS đậu chiếc LAC xám 52X-7249 ở Hàm Nghi, có lo-go otosaigon.com vào khỏang 13h30 ngay công ty tui dzị ??? Khai mau không thui.............. lần sau tui cho bảo vệ ra đuổi giành chổ đậu xe ráng chịu à nha !?!?!!! ;););) (đùa thui)

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Hội DEAWOO của OS !!!

Gặp Đầu gấu Hàm Nghi roài.......[8D][8D][8D]

Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45

Chào bác Motô

He he chào bác đó là con vợ em đó bác. Bác ở công ty nào vậy để em sáng nào cũng đậu đó chơi với (he he giỡn thui)
Mà bác Mô tô đi xe gì thế?

VIP
11/4/04
79
0
0
Vietnam

:D:D:D Hi .................Hi ...............Hi ...............cùng hội DW mà, em của mình cũng LAC xám lun, ngay cty Philips, nhưng ít khi mình đậu xe ở đó lắm, toàn đi 2 bánh thui . Mình cũng ít khi ở cty lâu lắm, tuy nhiên cứ phun cho mình, anh em làm tí cà phê cà pháo ha : 0903-628 981

Tập Lái
13/8/19
15
2
0
42
Chào các bác, em là thành viên mới, lại tài mới và xe củ nên không kinh nghiệm.
Nhờ các bác giúp em lỗi của chiếc gentra 2011 với ạ.
Xe em bị nóng máy và òa ga, máy đi đc khoảng 1km là bên trong xe hơi nóng tấp vào nờm nợp, nóng rác cả chân tài xế ạ, đèn đóm em vừa thay xong tắt ngúm, chỉ sáng mỗi đèn led em lắp thêm nhưng vẫn chập chờm, đèn táp lô ở cụm đồng hồ cũng chập chờn theo; đồng hồ báo vòng tua thì không chạy, đồng hồ H-C thì lúc nào cũng nằm ở chữ C, hai đồng hồ nay không hề nhúc nhích
Bác nào gặp trường hợp nay rồi hoặc biết cách khắc phục tư vấn giúp em với, em ở tận Quảng Ngãi