Hạng C
10/8/11
727
5.452
93
Ko bik các bác đi tucson có bị dột ko chứ sau cơn mưa to hôm wa tại HNội có mấy bác đi cx 5 2016 phàn nàn dột kìa
Hỏi điểm yếu của Tucson 2016 Bản Full

Hỏi điểm yếu của Tucson 2016 Bản Full

Giảm giá 100 chai cũng đáng hỉ :3dcuoi:

• Like
Reactions: kaka
Hạng B1
3/7/11
52
60
18
Ko bik các bác đi tucson có bị dột ko chứ sau cơn mưa to hôm wa tại HNội có mấy bác đi cx 5 2016 phàn nàn dột kìa
View attachment 521143

View attachment 521144

Giảm giá 100 chai cũng đáng hỉ :3dcuoi:

bác có dìm thì cũng lấy cho đủ rồi hẵng dìm, cái xe đó lắp giá nóc khoan lỗ, nước mưa chảy vào lỗ khoan ngấm vào có thế thôi. Ghét nhất là trò này, cái nào đúng nói đúng bác ơi, CX5 nhiều nhược điểm nhưng so với Tuc thì dc cái lọ mất cái chai chứ dẫn chứng kiểu của bác phản cảm lắm

• Like
Reactions: tadyluu and cdang
Hạng C
10/8/11
727
5.452
93
bác có dìm thì cũng lấy cho đủ rồi hẵng dìm, cái xe đó lắp giá nóc khoan lỗ, nước mưa chảy vào lỗ khoan ngấm vào có thế thôi. Ghét nhất là trò này, cái nào đúng nói đúng bác ơi, CX5 nhiều nhược điểm nhưng so với Tuc thì dc cái lọ mất cái chai chứ dẫn chứng kiểu của bác phản cảm lắm
Các bác trên hội cx5 đã nêu lý do rùi chứ lucsvbacs chủ xe post bài chỉ có hỏi chứ ko nói nguyên nhân. Tks bác

• Like
Reactions: dongduong2810
Tập Lái
16/8/16
25
11
3
35
túm váy lên phát là giờ CX-5 đã giảm giá ngon thế thì Tucson có động tĩnh gì ko? Chứ như e lúc trước chỉ ngắm Tucson, nhưng giờ thì siêu lòng sang CX5 rồi, đang lăn tăn củi lửa tí mà chắc mấy ngày nữa phải chốt sổ thôi
Bác có inbox giá từ sale nào chưa ạ? Nếu có bác share cho em với nhé. Em cũng đang lưỡng lự như bác đấy. CX5 giá đang thích, nhưng dạo này thấy lặt vặt hư hỏng từ comment của 1 số bác nên cũng chưa biết thế nào.

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Bác có inbox giá từ sale nào chưa ạ? Nếu có bác share cho em với nhé. Em cũng đang lưỡng lự như bác đấy. CX5 giá đang thích, nhưng dạo này thấy lặt vặt hư hỏng từ comment của 1 số bác nên cũng chưa biết thế nào.
sale gặp ngoài showroom thì có 1 cái, để inbox cho bác, còn trên này chưa thấy ai gửi bác ợ. E cũng đau đầu với 2 con này nhưng hơi nghiên về Tucson, chỉ tiếc cx5 mới giảm giá, hehe

• Like
Reactions: hoangtan1312