Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
huyluong nói:
Hôm nào gom đủ quân off 1 buổi đi các bác, có thể giao lưu với ACE Mỹ tho cho vui.

E ủng hộ
vì e cũng có gốc BT đây, làm luôn đi bác hú 1 tiếng là OS Mỹ Tho qua liền

Hạng C
17/7/11
740
848
93
dạ có em, e cũng gốc BT luôn, gia đình và ông bà ở TPBT luôn hiih

Hạng B1
6/5/11
52
3
8
33
Có em đây mợ Út. Có off mini với mợ Út 1 lần nè. Em thỉnh thoảng về Bến Tre thăm nhà. Sắp tới chắc về thường hơn vào chủ nhật vì ở Bến Tre mới thành lập hội gà kiểng (em đang chơi), off ở cafe Thanh Trà.

Ui, vậy Bác về thì hú em nhen.
Khuya nay em sẽ đi CT 1 tuần tại các huyện ở Bến Tre.
Thú chơi gà kiểng? Hay quá!

boybt79 nói:
Có em đây mợ Út. Có off mini với mợ Út 1 lần nè. Em thỉnh thoảng về Bến Tre thăm nhà. Sắp tới chắc về thường hơn vào chủ nhật vì ở Bến Tre mới thành lập hội gà kiểng (em đang chơi), off ở cafe Thanh Trà.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.371
113
boybt79 nói:
Chơi gà kiểng có chơi chung với anh Tuấn nhà thuốc Phương Mai ở Mỹ Tho không bác..?

Hạng B1
6/5/11
52
3
8
33
Ah, anh Tuấn em có ghé chơi, gà đẹp và nhiều nhất nhì MT đó, có off với hội Mỹ Tho luôn, ở quán cafe anh Cường đường vào chùa Vĩnh Tràng, thường off vào sáng chủ nhật, khoảng 9h. Ở Mỹ Tho hội gà kiểng cũng đông lắm bác, còn có anh Trí là mod của box gà kiểng nữa.
Kelvin Le nói:
boybt79 nói:
Chơi gà kiểng có chơi chung với anh Tuấn nhà thuốc Phương Mai ở Mỹ Tho không bác..?