Kelvin Le nói:
uttrinh248 nói:
Kelvin Le nói:
Hoan hô mợ Út

Các bác nào cùng ở MT thì vào đây hò hẹn nhé, lâu lâu về quê nhâm nhi ly cafe cùng nhau..
Số dt em : 0989 029979, em ở gần Cầu Gò Cát, xã Mỹ Phong.
Chiều thứ 7 này em có mẹt ở MT, bác nào có ở dưới thì cafe héng
Em ở gần chỗ Bác. Em ở Trường THCS Mỹ Phong.
Ek em học cấp 2 ở đó..bạn bè trong đó cũng nhiều..trước cổng trường có quán đá đậu em ưa thích ngày xưa..bi giờ em thấy cũng còn bán nhưng không bit còn đá đậu không
Hình như em thấy còn đá đậu. Em học năm 1999-2003, nếu Bác học trên 2 hoặc 3 thì chắc chắn sẽ biết em???

Hạng D
23/12/10
2.789
26.001
113
Em học từ năm 1992-1995, ban đồng lứa với em hồi đó có Vũ nhà đối diện trường và có quán kế bên trường, bạn nhỏ hơn chút it thì có Đức Phong cũng ở gần trường bên kia sông

Hạng D
23/12/10
2.789
26.001
113
uttrinh248 nói:
Kelvin Le nói:
Em học từ năm 1992-1995, ban đồng lứa với em hồi đó có Vũ nhà đối diện trường và có quán kế bên trường, bạn nhỏ hơn chút it thì có Đức Phong cũng ở gần trường bên kia sông
Vậy bác có biết Minh Tâm? Vũ con của cô bán đá đậu?
Anh Minh ( VLXD Minh Tâm) ngay chợ Gò Cát?:D
Nhà của Vũ thì xéo xéo trường,hình như kế bên nhà cô bán đá đậu..
VLXD Minh Tâm thì em không biết, em về cũng ít chú ý..
Em đi đường ngang trường cũng thường vì hay ghé mấy bạn trong đó chơi..
Hok chừng lúc off em với mợ và các bác te ngửa vì biết mặt nhau mà hok biết tên..hehe
Thứ 7 này cố gắng off cho biết mặt để tết năm nay làm một cái live show tại MT nhé các bác

Kelvin Le nói:
uttrinh248 nói:
Kelvin Le nói:
Vậy bác có biết Minh Tâm? Vũ con của cô bán đá đậu?
Anh Minh ( VLXD Minh Tâm) ngay chợ Gò Cát?:D
Nhà của Vũ thì xéo xéo trường,hình như kế bên nhà cô bán đá đậu..
VLXD Minh Tâm thì em không biết, em về cũng ít chú ý..
Em đi đường ngang trường cũng thường vì hay ghé mấy bạn trong đó chơi..
Hok chừng lúc off em với mợ và các bác te ngửa vì biết mặt nhau mà hok biết tên..hehe
Thứ 7 này cố gắng off cho biết mặt để tết năm nay làm một cái live show tại MT nhé các bác
Dạ!Em biết òi, Vũ là cháu ruột gọi cô đá đậu là Dì.
Ok, E sẽ cố gắng nhưng chưa dám hứa ạ vì... Các bác thông cảm

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Mợ uttrinh tổng hợp và lập cái danh sách lên trang đầu để dễ liên lạc khi cần nhé !
Mình ở ngã 4 LTK và THĐ phường 4 Mỹ Tho, đã cafe với bác Kelvin Le 1 lần mong rằng sẽ gặp nhiều bác tại Mỹ Tho

Hạng B2
25/6/08
129
0
16
49
Tp.Hồ Chí Minh
Bác Uttrinh248 và các bác MT ơi. Em bên kia cầu Rạnh Miễu có được tham gia hội không zi?
Thứ 7 tới em có việc MT, Nếu các bác Cafe thì hú em hen..