Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Em hỏi mà cuối cùng chẳng đi. Hướng từ Bắc vô thì đúng là có bảng to đùng. Nhưng do ghé ĐN cho tụi nhỏ tắm nên em ko đi. Theo. QL1A. Em ngoài lề chút.
Có bác nào qua Huế thì đi nội đô nhé. Từ năm ngoái tới giờ càng tệ thêm, còn gắn biển hạn chế thi công mà lại thi thoảng bắn mồm (Em nghe mấy anh 75 nói).
Hôm em qua Đèo cả, thấy làn 1 xe kẹt, chui qua làn 2, vừa qua thấy Em bán vé với Si cui ri ti gọi hớt hải. Em tấp vô. Tụi nó bẩu sao ko mua vé. Em nói VETC mua làm cái L gì. .... Cãi hồi chả đc gì. Ý nó bảo, bị làn sóng xanh xe trước. ... Mấy anh xe khách thì vẫy chạy đi. Cuối cùng chi 88k lấy vé mà tức/ Chạy mãi ktra app thì ko bị trừ nên đỡ cay. Mà em hỏi Bác nào qua chỗ này có biết làn 2 cũng bao gồm Vetc ko.. Vì em nghĩ có. Lúc đó khuya rồi. Khoảng 1h sáng. Nên ko căng...

Hạng C
30/5/13
696
9.052
93
hôm nay mình chạy cao tốc Túy Loan - La Sơn phải nói là rất đã, đường khá vắng xe, do còn mới nên chạy khá êm, không khí trong lành ( do còn ít xe chạy quá mà 2 bên toàn rừng), đường chỉ cho chạy 60-80 km/h vì nhiều đoạn quanh co và lên xuống dốc nhiều nhưng thực lòng mình chạy đều đều trên 70 để có thể ngắm cảnh 2 bên, có lên một đoạn ngắn của đường tránh Huế mà đang làm lại đường nên xấu kinh.