Hạng B1
26/2/13
67
8
8
44
Takechi nói:
cho em hỏi Đường Cách Mạng Tháng 8 tới Trường Chinh và Tân kỳ Tân Quý cấm oto rẽ trái không?

Chỗ này & Tân Sơn Nhì đều cấm rẽ trái bác ạh.

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
bomdien nói:
Có bác nào đi thử cái này chưa??? Đồ đạc bán ra sao??? Có khu ẩm thực khg ạ???? Vì gia đình em đi ST như đi chơi..cho tụi trẻ con vào ăn uống là chính.
Mới vừa đi hôm qua. Bán đồ không đa dạng, mà nhiều mặt hàng không phải đồ nhật như tên thương hiệu, phần lớn là chữ nhật nhưng thêm dòng made in china (chắc hàng nhật sản xuất tại TQ). Ăn uống thì vô số kể, em ăn vài món cũng khá ngon và hợp khẩu vị
Bải xe rộng bao la, dưới mặt đất và cả chạy xe hơi lên lầu 3 luôn, đặc biệt là free nhé các bác. Bảo vệ rất lịch sự.
Em đánh giá: Tốt, rất tốt so với coop, metro,....

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
Cho em chen vào một câu có thể làm các bác buồn. Siêu thị to, hòanh tráng nhưng chưa phong phú về các lọai mặt hàng, ăn uống thì được. Bác nào muốn đưa bà cả và baby đi tham quan cho biết thì tốt nhất là đi vào buổi giữa trưa cuối tuần, vừa đỡ phải chờ đợi gửi xe cũng như siêu thị ít người. Hiện công ty bà cả em đang làm dự án với Celadon City, vô đó ban đêm cuối tuần ỏai lắm.

P/S: Một phút cho quảng cáo :D: Bác nào có nhu cầu mua căn hộ Celadon City thì pm cho em ( Em không làm gì liên quan đến BDS cả, chỉ là PR cho công ty bà cả thôi :D Vợ là nhất mà
).

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Vote cho AEON về vụ gửi xe (dưới hầm, trên lầu, đậu ngoài vỉa hè tất cả đều free, nhân viên hướng dẫn đậu xe chuyên nghiệp, ko ngu như mấy chú bên Maximark), đồ ăn nhiều nhưng cẩn thận bọn cửa hàng tư nhân chém (chai nước suối vô chỗ kem Bud's bán 25k, ly chè bánh lọt bé tẹo 30k,muốn chửi thề). Khu vui chơi trẻ em Tí nị khá rộng và nhiều trò hơn bên Pandora (nhà em lắm con nít nên wan tâm đến vụ này). Hàng hoá thì em chưa mua nên chưa biết, nhưng giờ cho gia đình đi chơi toàn vô đây, ko vô Pandora nữa (Hum trước lần đầu vô Pandora gửi xe máy, 10 phút ra luôn mà thu 5k tỉnh bơ, chửi thầm 1 câu trong bụng rùi bye bye lun, éo bao giờ vô lại nữa)

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
ttduy nói:
Bác leo lên xe bus của nó đi cho khoẻ!
http://aeonmall-tanphuceladon.com.vn/files/image/8/pic.pdf

Bác đừng vào Tân Kỳ Tân Quý, bác đi Trương Vĩnh Ký -> Gò Dầu -> Dương Văn Dương đi thẳng là tới

Em theo lộ trình này, Trương Vĩnh Ký -> Gò Dầu -> Dương Văn Dương, lúc chui ra khỏi Dương Văn Dương băng qua đường để vào bãi đỗ xe thấy cái vạch liền giữa tim đường, "không thấy ai" nên băng qua luôn :cool:. Chổ này chạy đúng là phải thế nào hả các bác?

Hạng B1
26/2/13
67
8
8
44
conga nói:
ttduy nói:

Bác đừng vào Tân Kỳ Tân Quý, bác đi Trương Vĩnh Ký -> Gò Dầu -> Dương Văn Dương đi thẳng là tới

Em theo lộ trình này, Trương Vĩnh Ký -> Gò Dầu -> Dương Văn Dương, lúc chui ra khỏi Dương Văn Dương băng qua đường để vào bãi đỗ xe thấy cái vạch liền giữa tim đường, "không thấy ai" nên băng qua luôn :cool:. Chổ này chạy đúng là phải thế nào hả các bác?
Em hay đi theo lộ trình này khi đến đây. Còn vụ vạch liền tim đương này nếu ko muốn vi phạm bác chạy lên phía trên nữa sẽ có. Nhưng em hay ngó qua "ko thấy ai" là em qua luôn :cool:

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
chipheo_tq nói:
conga nói:
ttduy nói:

Em hay đi theo lộ trình này khi đến đây. Còn vụ vạch liền tim đương này nếu ko muốn vi phạm bác chạy lên phía trên nữa sẽ có. Nhưng em hay ngó qua "ko thấy ai" là em qua luôn :cool:
me 2 :D