Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Tình hình là bà cả nhà em muốn tự sướng ở đồi cỏ hồng chỗ cây thông cô đơn gần thung lũng vàng, tra trên youtube thì thấy cũng có bác chạy ô tô vào được tới nơi nhưng chỉ úp lúc cuối, còn full clip của xe gắn máy thì thấy đường nhỏ quá nên cũng thấy lăng tăng vụ này, bác nào đã đi rồi cho mình xin ý kiến với, mình đi Santafe gầm cũng cao. Cám ơn các bác nhiều.
Hỏi đường đi đồi Cỏ hồng chỗ cây thông cô đơn.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Tình hình là bà cả nhà em muốn tự sướng ở đồi cỏ hồng chỗ cây thông cô đơn gần thung lũng vàng, tra trên youtube thì thấy cũng có bác chạy ô tô vào được tới nơi nhưng chỉ úp lúc cuối, còn full clip của xe gắn máy thì thấy đường nhỏ quá nên cũng thấy lăng tăng vụ này, bác nào đã đi rồi cho mình xin ý kiến với, mình đi Santafe gầm cũng cao. Cám ơn các bác nhiều.View attachment 1526842
Lối này dành riêng cho dân phượt 2b thôi bác ơi.
Đường mòn dành cho xe gầm cao 2 cầu phải vào sâu hơn, lối vào cây thông cô đơn nằm ở vị trí số 2.
SantaFe AWD thì vào OK, để an toàn nên xem thời tiết ngày trước đó + ngày đi không mưa đường khô ráo dể chạy, tuy nhiên đường có các rảnh dọc khá sâu, nhà bác nên chạy chậm gài cầu để khỏi dính cảng hay cạ gầm (đợt trước em đi đoàn có 1 xe RangeRover Sport móp cảng trước do đường mưa trơn sụp rảnh)
dch-jpg.860180

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Lối này dành riêng cho dân phượt 2b thôi bác ơi.
đường mòn dành cho xe gầm cao 2 cầu, lối vào cây thông cô đơn nằm ở số 2
dch-jpg.860180
Vậy là pó tay phải ko bác, thôi em đi chỗ khác cho lành, vì mấy tấm hình mà lỡ có gì thì cũng mệt. thanks bác