Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Đâu cần quay lại Tân Uyên bác, qua cầu Thủ Biên rẻ trái về Lạc An, Hiếu Liêm, trên Maps thì chưa có cầu phải qua phà, nhưng trên thực tế thì đã có cầu, đi đường này thì chỉ vướng 1 trạm thu phí ở đường nhà máy nước Thiện Tân, có điều vé này đi và về luôn 15k.
Đi theo lộ trình này gần hơn đi Cổng Xanh nhưng có mấy đoạn đường hỏng trơ đá nên Sedan đi hơi ngán.

• Like
Reactions: Mõ Làng and BinAn
Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Cầu đó chính xác là Tam Lập bác, trên maps thì để bến đò cây khô.
Tết 2014 em đã đi đường qua cầu này để về Bù Gia Mập,tuy vắng vẻ nhưng được cái là đường tương đối tốt.Tết vừa rồi về thì đường đã có nhiều đoạn hỏng trơ đá mà em đi Sedan nên tới đó phải đi rón rén sợ đá chém lốp.

• Like
Reactions: BinAn and Mõ Làng
Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Tết 2014 em đã đi đường qua cầu này để về Bù Gia Mập,tuy vắng vẻ nhưng được cái là đường tương đối tốt.Tết vừa rồi về thì đường đã có nhiều đoạn hỏng trơ đá mà em đi Sedan nên tới đó phải đi rón rén sợ đá chém lốp.
Dạ, đường này đúng là có hơi xấu, nhưng khúc gần cầu Tam Lập thì tuyệt đẹp rồi.

• Like
Reactions: Mõ Làng
Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Xin lỗi em đào cổ mộ, Tết này em đi từ Long Khánh lên Bình Phước. Mấy bác chỉ giúp em đường nào qua QL14 từ Long Khánh đường tốt nhất. Em đi khối phân lớn thành ra xa chút hay kẹt trạm thu phí cũng không sao. Quan trọng là đường thoáng và khó lạc.
Bác @stevenkenz giúp em với.

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Từ Long Khánh thì bác buộc phải xuống Biên Hòa rồi mới đi Bình Dương_Bình Phước.Em thì quen đi theo tuyến như mọi năm:Hố Nai_Thiện Tân_Lạc An_Tam Lập_ĐT 743 Phú Giáo_Đồng Xoài_Phước Long_Thủy Điện Thác Mơ_Bù Gia Mập.

• Like
Reactions: vnuh
Tập Lái
4/5/18
16
6
3
36
E đào mộ phát...chủ nhật tuần tới nhà e đi đồng xoài ăn đám cưới thì nên đi hướng nào ạ, e ở nhơn trạch đồng nai.theo gg map có 2 đường đi:
H1: hướng ql51 lên cao tốc lt-dầu giây,ql22,dt762...
H2:hướng ql51 -dt743,ql13,ql14...
E chưa đi đồng xoài lần nào nên mong đc các cụ chỉ bảo ạ, e cảm ơn.