Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Bác kimchi ơi! đi Biên hòa mà gặp người Biên hòa ra tay cứu nếu lỡ bị anh hùng núp bắn tỉa thì quá may mắn rồi, bác cho chúng cháu xin cái alô của bác đi bác! Cái này là vô cùng quan trọng bác ạ. cám ơn rất nhiều!
xuanlinhkimchi nói:
Em ở Biên Hoà xin bổ sung thêm,

Bác Tomm 34 nói chí phải nhưng Mợ nắng SG nên lưu ý, đoạn gạch đích đậm đỏ, nên chạy tốc độ tối đa là 40km/h. Mấy anh xxx dạo này hay tuần tra hoặc núp lùm lắm nha. Đừng chạy nhanh, nếu có bị phạt nhớ alo em, em lạy lục xin mấy anh phụ cho.

Note: Đoạn tỉnh lộ 16 cũ nay đã là đường Bùi Hữu Nghĩa (Nhà em trên đoạn này:D)

xuanlinhkimchi nói:

Bác Tomm 34 nói chí phải nhưng Mợ nắng SG nên lưu ý, đoạn gạch đích đậm đỏ, nên chạy tốc độ tối đa là 40km/h. Mấy anh xxx dạo này hay tuần tra hoặc núp lùm lắm nha. Đừng chạy nhanh, nếu có bị phạt nhớ alo em, em lạy lục xin mấy anh phụ cho.

Tui cũng ở Đường Bùi Hữu Nghĩa nè, không biết có gặp nhau chưa ta! xe tui có logo OS đó!

Tập Lái
20/8/08
10
0
8
NắngSG nói:
Bác kimchi ơi! đi Biên hòa mà gặp người Biên hòa ra tay cứu nếu lỡ bị anh hùng núp bắn tỉa thì quá may mắn rồi, bác cho chúng cháu xin cái alô của bác đi bác! Cái này là vô cùng quan trọng bác ạ. cám ơn rất nhiều!
xuanlinhkimchi nói:

OK. Số cùi bắp của em nà 0983.272929

Thứ 7 và CN này thì em bận rồi, Nhưng những ngày khác thì Ok, Nếu được em kêu quân lính full cơ bắp ra hộ tống mợ và cả nhà luôn.;) (Nhớ thông báo ngày đi trước nha mợ)

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
Em có cái vietmap pro đa hệ nè mợ có mượn không? Đủ chức năng hết áh, chỉ đường, báo tốc độ,canh xx.... buồn buồn nó còn biết thanh toán tiền ăn, uống khi đi du lịch nữa.....

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Em lưu số của bác đây rồi, tới xứ bác có gì bác giúp tụi em với nha.

Cám ơn bác và bác tom34 trước (hy vọng sẽ có ngày nhờ vả các bác sau ạ)

xuanlinhkimchi nói:
NắngSG nói:
xuanlinhkimchi nói:

OK. Số cùi bắp của em nà 0983.272929

Thứ 7 và CN này thì em bận rồi, Nhưng những ngày khác thì Ok, Nếu được em kêu quân lính full cơ bắp ra hộ tống mợ và cả nhà luôn.;) (Nhớ thông báo ngày đi trước nha mợ)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/1/10
120
0
16
Xôm tụ quá! Cuối tuần này chắc em cũng đi Bửu Long chơi quá.

Hạng B1
6/8/10
66
0
0
36
HN-HCM
NắngSG nói:
Chào bác quanpham, cái đó có phải cái GPS chỉ đường kiểu:"300m rẽ trái... 500m qua giao lộ rẽ phải... vào bùng binh theo đường thứ 2..." ko bác? Nếu cái đó thì em cũng có nhưng nhiều khi nó chỉ sai và nó ko chỉ xxx núp chỗ nào cho em gì cả. Anyways cám ơn bác nhiều nhiều (nếu vietmap là cái khác thì cho em mượn với, mà có phải cọc gì ko bác? ko cọc lỡ em... dzọt luôn thì sao?).
quanpham nói:
Bác có cần cái Vietmap em cho bác mượn xài , rồi cứ theo nó mà đi

chào bác. cái vấn đề về máy chỉ sai thì ít khi có lắm bác ạ, bên em vừa làm bản đồ ĐỒNG NAI nè bác có mượn thì em cho bác mượn dùng xem sao, nó sẽ giúp bác chỉ đường rất yên tâm khi đi đúng đường chứ ko sợ đi sai đường, còn xxx thì bác đi quá tốc độ thì mới bị xxx thôi, còn sử dụng sp này thì bác yên tâm sẽ ko đưa bác đến gặp xxx đâu mà bác lo, bác dùng đi. em bên NAVIINFO đấy là sp của bên em. có gì bác PM cho em: 0969 024 078(thế anh), ngoài chỉ đường nó còn tìm cho bác cây xăng, ăn uống, vui chơi, sửa xe... nữa đấy. chúc bác may mắn

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Em đã lưu số của bác, em sẽ thảo luận lại với nhóm và nếu cần tụi em alo bác cho tụi em mượn xài thử nha. Cám ơn bác rất nhiều.
NAVIINFO nói:
NắngSG nói:
Chào bác quanpham, cái đó có phải cái GPS chỉ đường kiểu:"300m rẽ trái... 500m qua giao lộ rẽ phải... vào bùng binh theo đường thứ 2..." ko bác? Nếu cái đó thì em cũng có nhưng nhiều khi nó chỉ sai và nó ko chỉ xxx núp chỗ nào cho em gì cả. Anyways cám ơn bác nhiều nhiều (nếu vietmap là cái khác thì cho em mượn với, mà có phải cọc gì ko bác? ko cọc lỡ em... dzọt luôn thì sao?).
quanpham nói:
Bác có cần cái Vietmap em cho bác mượn xài , rồi cứ theo nó mà đi

chào bác. cái vấn đề về máy chỉ sai thì ít khi có lắm bác ạ, bên em vừa làm bản đồ ĐỒNG NAI nè bác có mượn thì em cho bác mượn dùng xem sao, nó sẽ giúp bác chỉ đường rất yên tâm khi đi đúng đường chứ ko sợ đi sai đường, còn xxx thì bác đi quá tốc độ thì mới bị xxx thôi, còn sử dụng sp này thì bác yên tâm sẽ ko đưa bác đến gặp xxx đâu mà bác lo, bác dùng đi. em bên NAVIINFO đấy là sp của bên em. có gì bác PM cho em: 0969 024 078(thế anh), ngoài chỉ đường nó còn tìm cho bác cây xăng, ăn uống, vui chơi, sửa xe... nữa đấy. chúc bác may mắn

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Đi Bửu Long đi bác ơi, có gì cho tụi em theo đuôi với. Nghe nói có chùa Bửu Phong trong khu đó, chùa cổ từ thế kỷ 17 lận. Tháng 7 mà đi chùa thì còn gì hơn!
htnhan nói:
Xôm tụ quá! Cuối tuần này chắc em cũng đi Bửu Long chơi quá.