Tập Lái
14/8/20
11
2
3
27
Hỏi đường đi Phan Rang từ Sài Gòn

*Ảnh minh họa

Chào các bác và các anh em,

Chuyện là dịp 30/4 này em có dự định đưa gia đình đi chơi ở Ninh Thuận bằng xe ô tô. Mong các bác và các anh chỉ dẫn cung đường đi đẹp với những trạm thu phí + các chốt giao thông hay có ạ? Giúp em luôn chỗ ghé ăn sáng tốt trên đường đi vì gia đình dự định xuất phát lúc 4h sáng ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/9/07
67
36
18
Đi quốc lộ 1 giờ Bác chịu khó đi đúng làn & đúng tốc độ. Giờ camera phạt nguội rất nhiều. Chúc Bác đi vui vẻ & An Toàn. Cung đường đẹp -Phan Thiết ( đi Mũi Né - Bàu Trắng - Phan Rí -> Quốc lộ 1 - Cà Ná rẽ phải đi đường Biển về Phan Rang ).

Tập Lái
14/8/20
11
2
3
27
Đi quốc lộ 1 giờ Bác chịu khó đi đúng làn & đúng tốc độ. Giờ camera phạt nguội rất nhiều. Chúc Bác đi vui vẻ & An Toàn. Cung đường đẹp -Phan Thiết ( đi Mũi Né - Bàu Trắng - Phan Rí -> Quốc lộ 1 - Cà Ná rẽ trái đi đường Biển về Phan Rang ).
Dạ vâng, em cảm ơn nhiều ạ.

Tập Lái
14/9/17
32
166
33
Em mới đi về cách đây 2 tuần luôn. Địa phận Bình Thuận thì bác nên tuân thủ giao thông, có camera phạt nguội. Trạm thu phí sông Phan có thể né tiết kiệm 35k ( cách trạm thu phí 100m có con hẻm đi vòng qua, luôn có mấy oto đi, bác cứ việc chạy theo ). Đường đẹp thì cứ đi Bàu Trắng - Phan Rí, đường ven biển Ninh Thuận đẹp nhưng trời tối không nên đi bác nhé, khá vắng vẻ và nguy hiểm

Hạng B2
26/4/18
139
455
63
42
Bác đi 4h thì ăn sáng ở Phan Thiết là đẹp, sau đó đi qua Bàu Trắng rồi tới Phan Rang sẽ né dc 1 trạm thu phí.
Bác search GG map 2 tuyến chính
1. SG - Phan Thiết ( Ăn sáng) - Bàu Trắng
2. Bàu Trắng - Phan rang.

Nếu bác muốn ngắm cảnh và dư giả time thì search cái số 2 là
Bàu Trắng - đường ven biển ninh thuận - Phan Rang
Đi đường đúng tốc độ, không chạy ẩu vì giờ toàn camera phạt nguội

14/6/17
876
424
63
Đi quốc lộ 1 giờ Bác chịu khó đi đúng làn & đúng tốc độ. Giờ camera phạt nguội rất nhiều. Chúc Bác đi vui vẻ & An Toàn. Cung đường đẹp -Phan Thiết ( đi Mũi Né - Bàu Trắng - Phan Rí -> Quốc lộ 1 - Cà Ná rẽ phải đi đường Biển về Phan Rang ).
Lễ này em cũng làm chuyến Phan rang. dạo này có mưa gì không các bác. ĐƯờng ven biển đi sedan có ok không nhỉ. Em hóng để biết thêm nhà hàng, quán ăn gia đình nữa. Cãm ơn các bác

14/6/17
876
424
63
Em mới đi về cách đây 2 tuần luôn. Địa phận Bình Thuận thì bác nên tuân thủ giao thông, có camera phạt nguội. Trạm thu phí sông Phan có thể né tiết kiệm 35k ( cách trạm thu phí 100m có con hẻm đi vòng qua, luôn có mấy oto đi, bác cứ việc chạy theo ). Đường đẹp thì cứ đi Bàu Trắng - Phan Rí, đường ven biển Ninh Thuận đẹp nhưng trời tối không nên đi bác nhé, khá vắng vẻ và nguy hiểm

Đi sedan có ok không bác. BÁc cho em vài điểm tham quan và nhà hàng, quán ăn gia đình với. được thì cơm nêu càng tốt. vài lưu ý cần thiết gì không bác.

Tập Lái
14/9/17
32
166
33
Đi sedan có ok không bác. BÁc cho em vài điểm tham quan và nhà hàng, quán ăn gia đình với. được thì cơm nêu càng tốt. vài lưu ý cần thiết gì không bác.
Em cũng đi Sedan mà, Lux A, không vấn đề gì hết. Em ăn trưa ở nhà hàng Vĩnh Hảo, giá cả hợp lý, đồ ăn ngon. Do em đi thẳng ra Cam Ranh nên không biết du lịch đâu ở Ninh Thuận, chỉ ghé cơm gà Khánh Kỳ ăn tối. Cơm niêu thì khúc Tuy Phong quán nào cũng ngon nha bác ( em dân Bình Thuận ), giá hơi cao nhưng chấp nhận được. Còn lưu ý thì chỉ có đi đúng Luật thôi :). Cam Ranh mùa này biển rất đẹp,được bác chạy thẳng thêm xíu ra đó du lịch