Hạng D
29/4/16
1.918
7.852
113
Các bác chỉ đường giúp mình đi Thạnh Phú , Bến Tre, khởi hành khoảng 5 g sáng thì ghé ăn sáng ở đâu ?
Cảm ơn các bác trước .
Chúc các bác có kỳ nghỉ lễ vui vẻ.
:3dchongchong:
Bác qua cầu Rạch Miễu > trạm thu phí đi thêm khoảng 9-10Km đến vòng xoay Tân Thành (ngã tư Tân Thành), tại vòng xoay này Bác rẽ phải khoảng 50m phía bên trái có quán phở: "Tân Thành", Giá 25/26 nghìn đồng 1 tô, trước khi vào bác nhớ quay đầu xe luôn để sau khi ăn bác đi thẳng đến ngã tư (lúc nãy rẽ phãi) bác rẽ phải rồi chạy thẳng qua cầu Hàm Luông>Thạnh Phú, quán này tuy nhỏ nhưng rất đông khách. Mình rất rành về tuyến đường này: Sài gòn- cầu Hàm Luông/Trà Vinh.

• Like
Reactions: Nghiatvt and Tohoa
Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Em xác nhận quán này ngon. Nếu bác chưa rành thì gọi em 0972 năm không một không ba không, em ra đón nhé!

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Bác qua cầu Rạch Miễu > trạm thu phí đi thêm khoảng 9-10Km đến vòng xoay Tân Thành (ngã tư Tân Thành), tại vòng xoay này Bác rẽ phải khoảng 50m phía bên trái có quán phở: "Tân Thành", Giá 25/26 nghìn đồng 1 tô, trước khi vào bác nhớ quay đầu xe luôn để sau khi ăn bác đi thẳng đến ngã tư (lúc nãy rẽ phãi) bác rẽ phải rồi chạy thẳng qua cầu Hàm Luông>Thạnh Phú, quán này tuy nhỏ nhưng rất đông khách. Mình rất rành về tuyến đường này: Sài gòn- cầu Hàm Luông/Trà Vinh.
Còn quán hủ tíu xa tế ở Mỹ Tho nằm chỗ nào bác? Nghe nói ngon lắm

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Bác có về biển Thạnh Phú không ? QL 57 từ Mõ Cày Nam về Thạnh Phú tương đối ... nhưng qua Cầu Ván -> Biển là đoạn đường " khũng khiếp " nhé bác
Lần đi gần đây nhất của Bác là khi nào mà "khủng khiếp" vậy. Giờ đường nhựa bon bon đến biển luôn rồi Bác.​

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Mình đã đi Thạnh Phú và về lại TP HCM , cảm ơn các bạn nhiều. Sáng nay kẹt xe quá trời.

• Like
Reactions: Tohoa