qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
711
509
93
Rubber Chemical
chuonggabp nói:
bác đi QL 1A tới ngã tư bình phước rẽ trái đi thẳng QL 13 tới ngã tư chơn thành rẽ phải chạy thẳng là tới đồng xoài ,lộ trình này hơi xa nhưng đường đẹp dễ đi , nếu bác theo bản đồ của bác X108 là đoạn đường ngắn nhất nhưng hơi khó đi ,đặc biệt là đoạn DT 741 từ ngã ba sở sao tới cổng xanh đường đang làm nên khó đi
đến đồng xoài nếu rãnh bác phone cà phê hùng 0934797947
cám ơn Các Pac nhé,em không kịp đọc tin của các Pac hoabach,chuonggabp nên đi theo chỉ dẫn cua Pac X108 :
* lúc đi : đi Lê Văn Khương / Đặng Thúc Vịnh ( q12 ) / đi qua 1 mớ cầu ...cấu Phú Cường / Thủ Dấu 1 / Ngã tư Sở Sao / Rẽ phải lên BP/Đường D741/ Đống Xoài :
nhận xét : đi tay lái lụa hẳn vì đường quá nhỏ / tốc độ 20km/h từ Q12 lên Thủ Dầu 1
bù lại : cảnh sông nước đồng quê quá đẹp
Từ Sở Sao lên D741 : bó tay vì đường đang làm nham nhở , mất 20km xe rung xòng xọc , chú Camry đa72ng sau cũng chỉ chay 15 km/h , vì em chạy 20km/h mà chả thấy nó thèm vượt .
* Lúc về :
Nghe các Pac thổ địa nói từ BP đi thang xuống Chơn Thành , Từ Chơn Thành phi thẳng Thủ Dấu 1 / Về SG /An sương / Long an
Nhận xét : đường rộng rãi , quá đẹp , chi xa hơn khoảng 10 km , tốc độ trung bình : 80km/h
bù đi : dễ gay buồn ngủ khi đi buổi trưa khi đi 1 mình như em ( cho nên nên phải có em út ngồi bên cạnh nói chiện nhé các Pac )
Cám ơn các Pac đã quan tâm chia sẻ kinh nghiệm , khi nào lên lại em sẽ phone ch Pac cafe Hùng vì hôm qua em và 10 đứa bạn trên đó đi uồng Cafe TRung Nguyên ( gần UBND Tỉnh ) mà dở ẹc ....
Bình Phước nòng quá Pac oi ...có chỗ nào mát mát ko vậy ?