D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
793
1.535
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
thực sự đi quanh hồ Trị An ko dễ đâu bác, vì có 1 số khu vực ko cho người ngoài vào, đó là khu bảo tồn và do bộ đội, kiểm lâm và công an xã coi giữ, e nghe chú e nói vì trong đấy cá rất to và nhiều thú rừng, rất ít người vào dc trong đấy.
Em vân di bt mà cụ. Em đi hết 2/3 đường rồi ma gặp đg xấu nên quay lại thôi. Đi qua vàu chốt kiểm lâm có bị dừng xe kiểm tra nhưng ko vấn đề gì, lại đi tiếp bt cụ ạ. Chắc giờ cũg dễ rồi.

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
ok. Khi nào đi em kêu bác nhé
Cung này anh em offroad gọi là Mã Đà - Tà Lài. Xe nguyên bản mùa này gần như không thể qua được đâu bác. Đoạn từ Phú Lý đi qua cái cầu nhỏ, bên tay phải có 1 căn nhà trồng cây + hoa rất đẹp, khoảng chừng thêm 3-4km nữa là bắt đầu căng. Xe vỏ HT không thể nào qua được. Cung này nên trang bị ít nhất vỏ AT, và nên đi 2-3 trong đó ít nhất 1 xe có tời. Đi tới Tà Lài qua phà 107 để ra QL20.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Cung này anh em offroad gọi là Mã Đà - Tà Lài. Xe nguyên bản mùa này gần như không thể qua được đâu bác. Đoạn từ Phú Lý đi qua cái cầu nhỏ, bên tay phải có 1 căn nhà trồng cây + hoa rất đẹp, khoảng chừng thêm 3-4km nữa là bắt đầu căng. Xe vỏ HT không thể nào qua được. Cung này nên trang bị ít nhất vỏ AT, và nên đi 2-3 trong đó ít nhất 1 xe có tời. Đi tới Tà Lài qua phà 107 để ra QL20.
Em võ AT, hay ae mình tổ chức làm chuyến đii, đi dc tới đâu hay tới đó, k qua dc thì quay ra :)