Hạng B2
12/7/08
418
77
28
Re:Hội GENTRA - Hội của các Gentleman :)

duy_nguyen_86 nói:
tqchcm nói:
tuananh2705 nói:
Cac bac oi, co xe ai da boc ghe da chua cho e xin tu van, xe e moi mua boc ghe da lien co phi k cac bac. Neu boc ghe da xe aveo khoang bao nhieu tien la dep vay cac bac.

Thích thì bọc thôi bác, bọc da xịn chắc khoảng 5 - 7tr. Nếu bác bọc thì để lại cho em bộ nỉ theo xe :D
Bác cần bọc nỉ cho ghế ah? em có ong bạn hàng xóm mới mua xe đang tính bán nỉ nè! ko biết muốn bán bao nhiêu đay.

Mua thì không cần mua bác ạ vì xe em cũng còn mới, nếu bác nào ko cần dùng nữa thì em xin để vài năm nữa nỉ theo xe cũ quá thì thay vào :D

Tập Lái
26/9/12
5
0
0

Bac tphcm oi, cho e xin dia chi cho ban hop ty tay nha, e san lung bua gio.hic

Hạng B2
12/7/08
418
77
28

tuananh2705 nói:
Bac tphcm oi, cho e xin dia chi cho ban hop ty tay nha, e san lung bua gio.hic

Có số điện thoại trên website đó bác, bác này ở Huế nên bác mua thì chuyển tiền rồi chuyển hàng vào. Bác này cũng bán đồ nhiều bên otofun rồi nên bác yên tâm.

Hạng B1
19/6/12
82
6
8

tuananh2705 nói:
Cac bac cho e hoi, e moi mua con chevrolet aveo, doi sau của gentra, muob gan tham kieng hau gap dien voi hop ty tay thi toi dau la hop ly vay cac bac. E o tp hcm
Bác cho em hỏi con Aveo bác mới lấy về chạy cảm giác thế nào ? Em cũng tính lụm một con nhưng mà đang lăn tăn quá, thực ra tầm tiền này có thể lấy con Focus cũ, nhưng em sợ hàng cũ quá.

Tập Lái
26/9/12
5
0
0

Avei gia o an Thai la 380tr luon thue la 450,bac tham khao nha.

Tập Lái
14/10/12
4
0
1

Chào các bro! Em mới gia nhập hội các bác cho em hỏi chiếc gentra của em đồng hồ tốc độ kg quay la do nguyên nhân gì? Cảm ơn

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Dtuankhanh nói:
Chào các bro! Em mới gia nhập hội các bác cho em hỏi chiếc gentra của em đồng hồ tốc độ kg quay la do nguyên nhân gì? Cảm ơn

...hư đồng hồ

Tập Lái
14/10/12
4
0
1

Em đi hỏi thì bảo trì xe nói là hư bánh răng gì đó, bác nào giúp em với.