Tập Lái
25/8/14
11
1
3
36
Chào các bác.

Em để xe trươc nhà trong hẻm, hẻm có lắm camera an toàn. Trước giờ ko sao, 1 ngày đẹp trời đã bị thằng ăn trộm bẻ trọn gói cặp kiếng của em.
GÍa thế nào các bác tư vấn giúp em. Em cần cặp kiếng Cap màu trắng
Em tính mua bảo hiểm lại cho xe. Cho hỏi chỗ làm bảo hiểm có lo cái này ko. Bạn em nói nhiều nơi phù phép có thể thay free đc. Đúng ko ạ?

Vấn đề thứ 2 e lo lắng. Chuột hằng đêm cứ party trong dàn máy xe. Dưới xe thì mùi cứt chuột rất hôi. Em thử lông nảo, tiêu nhưng vẫn vậy. Tui nó còn cắt dây đèn của em. Làm e dính 2,3 biên bản rồi ạ. Xin các huynh chỉ giáo.

• Like
Reactions: Hưng Thành Auto
Hạng D
30/11/10
3.961
55.735
113
Gặp chuột cống thì keo dán chuột cũng vô dụng. Bác chủ coi chừng nó cắn dây nhợ trong xe

Hạng B2
10/3/10
232
44
28
Biên Hòa
Chào các bác.

Em để xe trươc nhà trong hẻm, hẻm có lắm camera an toàn. Trước giờ ko sao, 1 ngày đẹp trời đã bị thằng ăn trộm bẻ trọn gói cặp kiếng của em.
GÍa thế nào các bác tư vấn giúp em. Em cần cặp kiếng Cap màu trắng
Em tính mua bảo hiểm lại cho xe. Cho hỏi chỗ làm bảo hiểm có lo cái này ko. Bạn em nói nhiều nơi phù phép có thể thay free đc. Đúng ko ạ?

Vấn đề thứ 2 e lo lắng. Chuột hằng đêm cứ party trong dàn máy xe. Dưới xe thì mùi cứt chuột rất hôi. Em thử lông nảo, tiêu nhưng vẫn vậy. Tui nó còn cắt dây đèn của em. Làm e dính 2,3 biên bản rồi ạ. Xin các huynh chỉ giáo.
1. Thứ nhất xe bác lúc bị mất chưa mua bảo hiểm
2. Thứ hai bác phải mua phần mất cắp bảo hiểm, chỉ liberty có thôi.
3. Chuột trong xe thì bác mua một số mùi, chuột sợ treo vào thôi cho đỡ

Hạng B2
10/3/10
232
44
28
Biên Hòa
Giá của cặp gương Captiva hàng mới GM khoảng 6,4tr. Hàng thường chắc rẻ hơn,nhưng nhìn ngố lắm.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Bác ra mua kẹo cho chuột để vào chỗ tiệc party, bảo đảm con nào ăn xong lá 1 đi ko trờ lại

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Em nhớ là hãng nào cũng có BH mất cắp hết, tuy nhiên có ràng buộc thì phải, chỉ BH mất cắp 1 lần hay 2 lần gì đó trong năm.