Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Vậy em có nên nhảy vào ôm lại ko ta ?
Cũng ko phải đâu bác.
Thông tin AP, AL đang được thu gom và đập xây dựng lại là có ( vịt hay ko em ko biết nữa).
2 ông bà này chả phải tay vừa gì, cũng ôm bom kiếm chác chứ chả phải hạng khù khờ gì. Lúc mà ra công chứng mới biết là cáo thành tinh, hic hic .

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Vào face Ban quản trị, thấy cự nhao um sùm vụ ghi trong SH sở hữu cụm đất khuôn viên dưới, giờ DVCI không giao sao đó, SXD đưa đẩy tá lả, vụ này bác Man rành nè, sợ chạy trước chắc?

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
10/12/13
2.505
6.131
113
Báo cáo các bác em chả dám ôm, em nợ đầm đìa ra đây này. Sợ chết được.
Em lo trả nợ thí bà nội,ôm bom banh xác em mất.
Tối nay 19h Dê Đồng Cỏ, bác man ghé ko nà? Có 2 bác OS confirm rồi. Bác đi em rước bác luôn cho tiện, lỡ em xỉn bác đưa em về nha.:3dcuoi:

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Em sẻ confirm vào phút chót nha bác. Chưa xin được visa chưa dám hứa. kkkk
Tối nay 19h Dê Đồng Cỏ, bác man ghé ko nà? Có 2 bác OS confirm rồi. Bác đi em rước bác luôn cho tiện, lỡ em xỉn bác đưa em về nha.:3dcuoi:

• Like
Hạng C
5/3/08
870
52.583
93
Sì ghềnh
Em xin một vé nghe ngóng vụ đập APAL. Hứa không đi đái hay nghe điện thoại khi tính bill.

• Like
Hạng D
10/12/13
2.505
6.131
113
Em xin một vé nghe ngóng vụ đập APAL. Hứa không đi đái hay nghe điện thoại khi tính bill.
:3dngacnhien: ghê vại. Vô thu luôn 5 xị cho chắc. Tụi em ko bàn vu APAL đâu. hihi. Giao lưu mấy vị Os chơi thui.
Vụ APAL đập phá là thông tin vỉa hè ạ, em ko cam đoan đó là sự thật đâu. huhuhu

@manchestervn : kèo chuyển sang Thanh Đa nhen. Bác Phúc chạy qua rước em đi. Bác đi thì confirm em trước 18h30 nhoen. hí hí

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Thanh Đa xa quạ. Để hôm nào kèo nào bên này em ghé.
Cuối tuần em alo sang tham quan nhà bác xem có đẹp bằng nhà em ko. Hố hố.
:3dngacnhien: ghê vại. Vô thu luôn 5 xị cho chắc. Tụi em ko bàn vu APAL đâu. hihi. Giao lưu mấy vị Os chơi thui.

@manchestervn : kèo chuyển sang Thanh Đa nhen. Bác Phúc chạy qua rước em đi. Bác đi thì confirm em trước 18h30 nhoen. hí hí

• Like
Hạng C
5/3/08
870
52.583
93
Sì ghềnh

Vậy thui. Em xin chuột rút.

• Like