Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Đường le van luong nhà bè hiện nay được săn lùng mua mặt tiền vì đường dự phóng 30m. Trục đường này là trục đường liên tỉnh nối quận 7 nhà bè tới tận Long An nên được đánh giá cao về thông thương. Hiện nay giá còn đầu tư được do chưa hoàn thiện hạ tầng: còn cầu sắt Rạch Đĩa, Long Kiển, Rạch tôm. Tương lai khi hạ tầng hoàn thiện hơn thì các bác đầu tư mua trước đó chắc chắn trúng đậm.
Mập nhớ em này rồi :)

• Like
Reactions: thienngatrang
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Đường le van luong nhà bè hiện nay được săn lùng mua mặt tiền vì đường dự phóng 30m. Trục đường này là trục đường liên tỉnh nối quận 7 nhà bè tới tận Long An nên được đánh giá cao về thông thương. Hiện nay giá còn đầu tư được do chưa hoàn thiện hạ tầng: còn cầu sắt Rạch Đĩa, Long Kiển, Rạch tôm. Tương lai khi hạ tầng hoàn thiện hơn thì các bác đầu tư mua trước đó chắc chắn trúng đậm.
nhưng cũng chẳng biết khi nào làm. Xóa đc mấy cây cầu này thì Lê Văn Lương ngon thật.
Bác nói đúng, cũng nhờ chưa làm cầu mà giá cũng còn mua đc. Nhưng em thấy cũng tăng khá mạnh so với 2 năm trước rồi.

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng B2
17/6/16
186
649
93
42
Bác thổ địa Nhà Bè cho Mập hỏi giá đất của Mặt Tiền và Mặt Hẻm lớn đường Lê Văn Lương là bao nhiêu tiền /m2 vậy các bác???
Cái này ko nhầm thì e còn nhớ có bác nào đó vào thread 3Son hỏi... Bác này chắc chắn đã cất công đi thực địa khu LVL rồi nên sẽ cập nhật được những tt mới nhất (bác đó có nick là thiengatrang gì đó)

• Like
Reactions: Bé Mập
V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com

Cách đây 10 năm, cò đất khu này nói không khác gì mợ nói hôm nai.

V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Lê V Lương chỉ còn mỗi cây cầu Rạch Đỉa là chờ thông tin. Còn lại là khóa sổ rồi còn gì, cách đây 4 năm đã thi công đặt cống thoát và ống kỹ thuật cả hai bên đường.

• Like
Reactions: tuvan