24/3/10
4.364
3.876
113
Hcivic nói:
Cảm ơn bác Xì Trum báo giá...! Thực ra nhìn kĩ lại thấy áo yếm em F1 của tui vẫn còn ngời sáng lắm chỉ mỗi tội dàn nhựa trên phía đầu xe bị gãy ngàm nên nó kêu rè rè rột rột hơi khó chịu... Bác giữ lại đi, bán uổng lắm! Nếu dư dả thì bác mua thêm quả "SH con nhà nghèo" như của tui mà đi cho có cảm giác mới khi nào thèm thèm nhớ nhớ lại về với em F1...

Xem trên mạng thấy bà con độ vành đúc cho F1 cũng xôm tụ lắm. Bác nghía thử mẫu này có được không? À, nếu mình vẫn dùng bộ vành sắt nan hoa mà thay lốp không ruột có được không nhỉ?

(Hình mượn của 1 bác bên Bikervietnam)
Xem thêm nhiều hình ở đây...

Em lên mâm đúc FX 5 chấu màu bạc lâu rồi, chạy đầm xe lắm mỗi tội sên nhông đĩa bị giảm độ bền, khoảng 2 năm là phải thay nếu đi nhiều.

Hạng F
22/10/09
8.170
29.973
113
Bác nào có FU 1 thì ráng giữ kỹ nha, đừng có bán mà mua FU 2. sai lầm đó . Fu 2 chỉ dc cái có cốp xe , fun xăng điễn tử dưng máy thì vọt yếu hơn FU 1

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
grenade nói:
Bác nào có FU 1 thì ráng giữ kỹ nha, đừng có bán mà mua FU 2. sai lầm đó . Fu 2 chỉ dc cái có cốp xe , fun xăng điễn tử dưng máy thì vọt yếu hơn FU 1
Cảm ơn bác! Vậy là tui cũng hên khi vớ được 1 chiếc xe trong mơ với giá quá rẻ mà chất xe còn rất khá... Lâu rồi cứ mơ sẽ có điều kiện để có thể sưu tầm lại những mẫu xe mà mình từng gắn bó lâu nhất trong đó có chiếc FT 1 này. Khổ nỗi mần ăn kém cỏi nên chỉ toàn là mơ thôi. Đến hôm gần Tết biết ông cậu dọn nhà (cho gọn để sửa lại) thanh lý xe trong đó có chiếc FT 1 này thế là chớp ngay cơ hội... Chiếc xe này ổng chăm sóc tốt lăm, chắc là khi mua về chạy rà máy cũng bài bản nên đến giờ gần 90k cây rồi nhưng vẫn mạnh mẽ lắm, êm ái lắm. Có hôm đưa con trai đi học trễ, ra Điên Biên Phủ tui tống em nó lên được hơn 100km/g vẫn còn ga và hết đường. Hai cha con tổng cộng phải gần 140kg vậy mà em nó vẫn ứt lên được như thế, yêu lắm!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hồi hôm có ông anh cọc chèo đến chơi. Thấy cái xe bệnh bóng nhoáng như xe mới xuất xưởng, vội móc cái phone ra chộp mấy phát...
Hỏi giá xe Future 1 cũ

Hỏi giá xe Future 1 cũ

Hỏi giá xe Future 1 cũ

Hỏi giá xe Future 1 cũ

Hỏi giá xe Future 1 cũ

Hỏi giá xe Future 1 cũ

Hỏi giá xe Future 1 cũ

Làm mới lại toàn bộ, hình như đã thay toàn bộ áo ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
:D luc đầu đọc ko kỹ tưởng bác bán fortuner của bác chứ

Hạng F
22/10/09
8.170
29.973
113
Hcivic nói:
grenade nói:
Cảm ơn bác! Vậy là tui cũng hên khi vớ được 1 chiếc xe trong mơ với giá quá rẻ mà chất xe còn rất khá... Lâu rồi cứ mơ sẽ có điều kiện để có thể sưu tầm lại những mẫu xe mà mình từng gắn bó lâu nhất trong đó có chiếc FT 1 này. Khổ nỗi mần ăn kém cỏi nên chỉ toàn là mơ thôi. Đến hôm gần Tết biết ông cậu dọn nhà (cho gọn để sửa lại) thanh lý xe trong đó có chiếc FT 1 này thế là chớp ngay cơ hội... Chiếc xe này ổng chăm sóc tốt lăm, chắc là khi mua về chạy rà máy cũng bài bản nên đến giờ gần 90k cây rồi nhưng vẫn mạnh mẽ lắm, êm ái lắm. Có hôm đưa con trai đi học trễ, ra Điên Biên Phủ tui tống em nó lên được hơn 100km/g vẫn còn ga và hết đường. Hai cha con tổng cộng phải gần 140kg vậy mà em nó vẫn ứt lên được như thế, yêu lắm!
+100kph mà vẫn còn ga là niềm mơ ước của FU 2 đó bác à. FU 2 cùng lắm +100 thôi, nếu chở hai chắc còn 95kph, mà lên chậm lắm. nếu chạy một mình thì lên dc 100

4i confirmed
Hạng B2
23/9/10
222
3.668
93
Hcivic nói:
Xem trên mạng thấy bà con độ vành đúc cho F1 cũng xôm tụ lắm. Bác nghía thử mẫu này có được không? <span style=""color: #0000ff;"">À, nếu mình vẫn dùng bộ vành sắt nan hoa mà thay lốp không ruột có được không nhỉ? </span>
Phà phà luôn Bác :), Bác mua:
- 1 cái vỏ 8 bố (~ 235K)
- 1 dây tim lớn có van luôn (15K)
- 1 chai keo + 1 bịch ba vớ (45K)
Lắp vỏ vào bình thường => đỗ keo + ba vớ vào => Vi vu thoải mái mà ngắm gái ;)

Hạng F
22/10/09
8.170
29.973
113
lấy cái xylanh và đầu culasse FU 1 gắn vô xe Win là chạy bá chấy luôn

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Em mới rước Future 1 đời 2001, mới chạy có 11k km, còn mới keng, zin từng con ốc, chống xe, vỏ zon chưa mòn, bình ac quy zin theo xe luôn , giá 30 củ hic, mang về trùm mềm ko dám chạy luôn, để thêm vài năm xem có lên giá hay ko :)