Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/8/13
16
21
3
E ở Cần Thơ.Tình hình là e cũng có nhiều lần đi Vtau, trước đây thường ở ks Thuỳ Vân hoăc mấy cái KS khác ở gần đó, tuy nhiên chưa lần nào dám vào 4, 5*. Nhưng do vào 17/6/2014 tới có bà chị ở Úc về, kêu book ở ks 4, 5* nào yêm và bãi tắm ok. Có bác nào rành về vụ này, xin chỉ giáo, e cám ơn nhiều.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
FCV20 nói:
E ở Cần Thơ.Tình hình là e cũng có nhiều lần đi Vtau, trước đây thường ở ks Thuỳ Vân hoăc mấy cái KS khác ở gần đó, tuy nhiên chưa lần nào dám vào 4, 5*. Nhưng do vào 17/6/2014 tới có bà chị ở Úc về, kêu book ở ks 4, 5* nào yêm và bãi tắm ok. Có bác nào rành về vụ này, xin chỉ giáo, e cám ơn nhiều.

Bác chọn những em sau là ngon nhé:

5* Imperial

4* Intourco, Sammy, Seaside

Em đảm bảo bác chất lượng luôn! Check pm chi tiết link giá ưu đãi bên em offer nhé.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
phatbinhduong nói:
Theo em b ở Intourco 4*( Tổng cục du lịch cấp) em thấy cũng ok, gần biển, an ninh và lịch sự.

Thằng này đúng okie, nhất là ở Deluxe sea view ổn nhưng T7 full nhanh lắm, book cần sớm trước 1 - 2 tuần mới dễ có nhen mọi người!

Hạng B1
17/4/14
63
53
18
Mình vote cho làng Bình An Vũng tau (4*) đù các tiêu chí bác chủ nêu (có bãi biễn riêng luôn - nhưng nhiều đá nên không tắm được hehe)
Giá cả cũng ổn nhưng nếu bác muốn đi cần book trước ít nhất 1 tuần, chứ không thì vô phương có chỗ. Theo mình thì ở VT chỉ còn th82ng này đáng gọi là resort.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
datphonggiare nói:
phatbinhduong nói:
Theo em b ở Intourco 4*( Tổng cục du lịch cấp) em thấy cũng ok, gần biển, an ninh và lịch sự.

Thằng này đúng okie, nhất là ở Deluxe sea view ổn nhưng T7 full nhanh lắm, book cần sớm trước 1 - 2 tuần mới dễ có nhen mọi người!
Em chưa ở nhưng không thích thằng này, bởi khách vãng lai qua lại khu vực quá nhiều

Tập Lái
13/3/14
21
1
3
Lan Rừng đi bác, an uong, tam bien, ngủ nghi đều tuyet.

• Like
Reactions: NghiMi
Status
Không mở trả lời sau này.