Hạng D
4/7/09
4.238
7.233
113
Sài Gòn
Em cũng zụ bx em đi bộ đều hơn mỗi ngày nhờ vụ đi bộ kiếm heo vang đem quyên góp của Momo nì á :D
Em chình bày cho bả zồi zụ bả đi bộ để kiếm heo quyên góp; bả chịu khó đi bộ mỗi ngày hơn hẳn :) (đôi khi có những th mà làm vì người khác lại có động lực hơn là làm cho bản thân hén :) )
Vụ đi bộ này đăng ký ntn anh ?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
Add thẻ nội địa cho an toàn.
Mặc dù link acc bank nhưng a phải làm lệnh nạp tiền vào ví MM nữa nên ứ sợ

E link và khi nào cần dùng mới nạp vào ví dùng cũng nhanh thấy chả có gì lo lắng
Em xài cả năm nay, sướng lắm. Nhanh gọn lẹ, trả tiền điện nước intecnet cái rẹt.
Mua vé xem film cái vèo.
Mua vé máy bay như chớp
Nạp tiền đt 1 giây
Nạp data 3g 0.5 giây
Nạp tiền cho số đt người ko cần si nghĩ
Trả tiền mượn bạn ko bị nó nhắc.
Thanh toán bảo hiểm, thanh toán viện phí, thanh toán phí ql cc, thanh toán dịch vụ TH....và còn hơn 100 hình thức khác.
Cái này ngang với phát hiện Viber huyền thoại.
Xài ví MoMo, Airpay...khuyến mãi liên tục.
Theo công bố của MM thì họ ko lưu thông tin TK của ấy mà chỉ lưu thông tin đã dc mã hóa zồi đẩy cho bên NH/tổ chức liên quan tự xử khi có giao dịch nạp tiền từ TK.
chuyển tiền trên momo free phí, ko cho bọn bank ăn ngàn nào cả :D
Mới xài được 2 tháng, thấy tiện lợi vô cùng!
Mượn thớt hỏi luôn, mình muốn đưa sp lên bán KM trên này thì mần sao mí a
Em link ví momo với TK NH phụ, để ít tiền trong đó thôi nên cũng chả lo lắm.
Link cho khoẻ
Vẫn theo trend của CNL, thẻ có 100k tối thiểu.
Khi nào cần mua sắm gì thì nói vk chuyển qua, rồi nạp vào MoMo
Dễ gì ăn được của ae CNL mà mấy anh cứ lo bò trắng răng kg hà
Link vô đi anh. Em có link acb vào momo. Xài tiện thiệt. Mà em thấy bảo mật an toàn đó chứ anh. Tiện và bảo mật
Anh chủ yên tâm sd chỉ vài giao dịch xong anh chủ về cắt dẹp all mấy cái cạt plastic luôn :D

Nhưng nhớ giữ cho kỹ cái đt nhé :D
E hỏi thăm e đang có 940 điểm
Momo kêu cần thêm 560 đ để lên hạng vàng
Vậy e có được đổi điểm lấy quà trước khi lên vàng mà số điểm cần lên vàng ko tăng lên hay không

Hỏi mấy anh xài ví MOMO

• Like
Reactions: catiung
PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.921
93
E hỏi thăm e đang có 940 điểm
Momo kêu cần thêm 560 đ để lên hạng vàng
Vậy e có được đổi điểm lấy quà trước khi lên vàng mà số điểm cần lên vàng ko tăng lên hay không

View attachment 2152138
Em có gần 3000 điểm không biết làm gì đây. Quà Momo có gì hấp dẫn không anh? Bữa em vào xem toàn linh tinh giảm giá.

• Like
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
anh tụt vào ưu đãi đổi quà đi, nhớ chừa số điểm để lên vàng.
e chưa hiểu vụ này, vậy nếu đổi điểm lấy quà thì tổng điểm còn sẽ bị tụt xuống, vậy ko thể lên vàng được?

Hạng B2
23/7/07
280
17.510
93
Thủ Dầu 1, Bình Dương
e chưa hiểu vụ này, vậy nếu đổi điểm lấy quà thì tổng điểm còn sẽ bị tụt xuống, vậy ko thể lên vàng được?
Theo mình thì anh cần thêm 560 điểm nữa để lên vàng(phải giao dịch thêm), mà điểm tích lũy của anh hạn nó tới 15 tháng này là phải xài. Nên anh ưu tiên đổi quà đi, còn lên vàng tính sau vì phải giao dịch thêm mới được

• Like
Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Em thấy lên hạng vàng same hạng bạc và đồng :D nên anh cứ đổi và sd đi.
Đổi quà là các phiếu giảm giá có điều kiện cũng chua ăn với momo lắm. Vừa rồi lắc xì em đổi 1tr mà xài chỉ được khoảng 300k thôi, khó ăn của ngoại lắm :D

• Like