MHa confirmed
Hạng B2
27/9/16
124
164
43
Lúc húp x2 x3 x4 ngạo nghễ khoe ghê lắm sao giờ lại xin cứu với chả giúp , lòng tự trọng chó tha hết rồi nhỉ , mấy thằng ngu mà lì tham thì thâm chết bớt thanh lọc xã hội chả tiếc thương gì , người lao động khổ thí mẹ chưa cứu hết đi cứu mấy thằng ăn trên ngồi chốc.

Hạng B2
19/7/19
114
159
43
TP HCM
Nhà ở xã hội cho dân tìm đỏ mắt ko ra, có chính sách của nhà nước về NOXH mà tụi này nó ko làm, toàn làm cao cấp nên ko bán dc thôi, thủ tướng có nói phải bù trừ lúc làm ăn có lãi chứ, nói chung ko giải cứu gì hết, cho tụi nó chết hết đi, coi như lần này là thanh lọc lại thị trường bđs, ai mạnh vốn thì thắng.

Hạng F
3/10/15
9.868
12.157
113
cũng là dịp cho mấy sale bds xyz hoàn lương có ích cho XH
Chuẩn.
Để các bạn hoàn lương, bớt nổ bớt láo bớt ngựa làm xã hội rối ren.
Lúc đéo nào mồm cũng thở ra tiền tỉ, “nhà này bán đúng giá nhe anh chị, chỉ 50 tỷ thôi!!”.
Hỏi mua nhà mà hỏi đến thằng nào thằng nấy giọng làm phách: 10 tỷ ko mua được nhà phố đâu anh chị!

Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Chuẩn.
Để các bạn hoàn lương, bớt nổ bớt láo bớt ngựa làm xã hội rối ren.
Lúc đéo nào mồm cũng thở ra tiền tỉ, “nhà này bán đúng giá nhe anh chị, chỉ 50 tỷ thôi!!”.
Hỏi mua nhà mà hỏi đến thằng nào thằng nấy giọng làm phách: 10 tỷ ko mua được nhà phố đâu anh chị!
Chuẩn Bác...em vẫn cay câu: 10 tỷ ko mua được nhà phố...

Hạng B2
6/9/17
465
10.993
93
Giải kứu bằng cách nào ? Sao lúc lãi lớn thì không thấy ông doanh nghiệp nào kêu: Thủ tướng ơi tụi em đang nhiều tiền quá, cho tụi em được nộp thêm tiền vào ngân sách !
Giải cứu là nhà nước lấy tiền thuế của dân để mua lại bđs của các doanh nghiệp rồi mang làm nhà ở xã hội hay sao?
Các ông mần ăn thì phải có tính toán, có dự báo trước các tình hình kinh tế có thể xảy ra để ứng phó. Không phải là cứ làm bừa ra đó rồi đi kêu giải cứu.

Hạng F
3/10/15
9.868
12.157
113
Chuẩn Bác...em vẫn cay câu: 10 tỷ ko mua được nhà phố...
Chuẩn bác Rachels.
Cay vãi ra cái bọn khốn.
Đừng bao giờ thèm mua mấy cái nhà 10 tỷ để bọn nó đổ bô lên đầu nhe bác.
Giá vốn 1 tỷ bán 10 tỷ còn làm phách