PAD
Hạng B2
24/11/12
308
141
43
Kimnguu nói:
Có nhiều lựa chọn khác mà bác, với tầm 1.2 t thì: SantaFe, CX-9, việc gì phải ngắm Sorento và Fortuner.
Bác Kimnguu cho em xin cái địa chỉ nơi bán CX9 với giá tầm 1.2 tỉ, em đổi con So của em ngay.

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
suphudaden nói:
PAD nói:
Bác Kimnguu cho em xin cái địa chỉ nơi bán CX9 với giá tầm 1.2 tỉ, em đổi con So của em ngay.
Ý seo đây anh PAD???:D Lâu nay mấy anh em nhà Sò có đi đâu xa không anh???
PAD thấy CX9 có giá tầm 1.2 tỏi, rẻ quá nên hỏi để lên đời

Hạng B1
30/12/12
66
3
8
Cám ơn các bác quan tâm. Và e mới test thử con Toyota Fortuner 2013. Cảm giác lái okie. Vô lăng nhẹ. Ga mạnh nhưng ko shock lên ga xe tăng tốc nhẹ nhàng. Cách âm tốt. Không gian rộng thoải mái. Ghế da êm - màu sáng (em thích cái này). Option bthuong hình như chủ xe có gắng thêm Camera lùi. Xe dòng V 2 cầu nên e thấy okie lắm. Chưa thử Sorento chắc cở 1-2 tuần nữa sẽ test xe rồi viết báo cáo cho các bác. so sánh trên là giữa Kia Forte - Toyota Fortuner.

Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
Soicon287 nói:
Cám ơn các bác quan tâm. Và e mới test thử con Toyota Fortuner 2013. Cảm giác lái okie. Vô lăng nhẹ. Ga mạnh nhưng ko shock lên ga xe tăng tốc nhẹ nhàng. Cách âm tốt. Không gian rộng thoải mái. Ghế da êm - màu sáng (em thích cái này). Option bthuong hình như chủ xe có gắng thêm Camera lùi. Xe dòng V 2 cầu nên e thấy okie lắm. Chưa thử Sorento chắc cở 1-2 tuần nữa sẽ test xe rồi viết báo cáo cho các bác. so sánh trên là giữa Kia Forte - Toyota Fortuner.
Em thích như thế này nè! Cứ thử cho yên tâm. Chứ tụi em 4 dzấn thì theo cảm nhận của tụi em (chưa chắc đúng cái bác cần). Bác cứ thử để biết nó hợp với mình không là OK nhất!

Hạng D
23/10/13
1.295
282
113
suphudaden nói:
Em thích như thế này nè! Cứ thử cho yên tâm. Chứ tụi em 4 dzấn thì theo cảm nhận của tụi em (chưa chắc đúng cái bác cần). Bác cứ thử để biết nó hợp với mình không là OK nhất!
Trính xác con Gà ác...chuần quá men...

Hạng C
30/10/13
950
43
28
Soicon287 nói:

Forte bán chưa em, bán được nhiêu vậy?

Hạng C
7/3/13
666
31
28
35
Soicon287 nói:
Khi nào thử bác lên ủng hộ chỗ e nhé ^^ Mình cứ test hết các dòng cho dễ quyết định bác ạ, chỉ sợ bác ngại cực hehe