Hạng C
14/1/12
862
61
28
bác beny103 hay bác nào biết chỗ nào bán guốc giống như vậy em xin post bên dưới , PM em cái hay call em nhé , em xin quất liền vì đang ghiền bộ guốc này quá mà ko biết ở đâu bán nữa lùng sục khắp phố Lý Thái Tổ hết cả òi mà ko có mâm 14 hay 15 cũng được R14 càng tốt V2 em là honda accord 91 xài 4 lỗ xa
HỎI NƠI CHUYÊN BÁN MÂM ĐÚC CŨ

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30

Mấy tấm này là xe đã độ lên 16 ~ 17 rồi đó bác ! Ý bác là thích 6 cây, 7 cây, 8 cây to to phải ko ?
Mai em check pm bác

Hạng C
5/9/13
548
587
93
Bác đi đường Phạm Hùng ( Chánh Hưng Q.8 nối dài), qua khỏi nhà thờ Nam Hải bên tay trái khoảng 200m có hẻm C5, vô hẻm khoảng 50m nhìn bên tay trái có Auto Hồng Cường, e thấy có đủ các thể loại về mâm cả cũ lẩn mới.

Chào các bác.
Xe mình đang xài mâm sắt, mình định thay mâm đúc R14 nhưng ngán $ nên sẽ thay mâm cũ thôi. Các bác biết nơi nào chuyên bán mâm cũ hoặc đổi mâm sắt-mâm đúc bù tiền thì cho mình địa chỉ, số điện thoại dùm nhé ( ở tp HCM ). Cám ơn rất nhiều ạ!
Bác cần mâm cho dòng xe nào ?/
Thỉnh thoảng cũng có, nên có thể kết hợp cùng Bác được.
Mr. Long - 090 322 5678.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Kiểm định thì không sao, nhưng sang tên đổi chủ chắc khó (em dính vụ này rồi)
Nhưng em đi đăng ký sang tên lại không sao đó bác, e còn để 3 mâm đúc và 1 mâm sắt đi đăng ký mà ( vì 1 bánh bị bể nên thay dự phòng vào). E chỉ chưa đăng kiểm thôi vì còn hoàn chỉnh 1 số thứ, mắc công bị đăng kiểm khó dễ.
Mà xe đới 1995 bây giờ đăng kiểm được bao lâu vậy các bác.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Kiểm định thì không sao, nhưng sang tên đổi chủ chắc khó (em dính vụ này rồi)
Cái vụ này là bác bị hành cho ra bả ra bánh thôi, chứ đã kẹp sẵn từ 3 xị thì xe bác như được bao phủ che mắt với tất cả sự hợp lệ!
Nhưng em đi đăng ký sang tên lại không sao đó bác, e còn để 3 mâm đúc và 1 mâm sắt đi đăng ký mà ( vì 1 bánh bị bể nên thay dự phòng vào). E chỉ chưa đăng kiểm thôi vì còn hoàn chỉnh 1 số thứ, mắc công bị đăng kiểm khó dễ.
Mà xe đới 1995 bây giờ đăng kiểm được bao lâu vậy các bác.
Đăng kiểm cũng thế thôi, tất cả phải làm việc trên con số bác nhé, không có gì phải lo lắng! :)
Theo em được biết thì sau 10 năm thì chả có gì thay đổi!