Tập Lái
23/3/12
23
0
0
Sài Gòn
Xe C200 của em cũng bị lỗi này, ra Khanh Phong ở TBT làm rồi, nhưng nhìn vẫn bị default. Haiz...thay mới thì thấy xót tiền quá...

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Enjoy Life nói:
Xe C200 của em cũng bị lỗi này, ra Khanh Phong ở TBT làm rồi, nhưng nhìn vẫn bị default. Haiz...thay mới thì thấy xót tiền quá...
Kệ nó bác ơi, xe em bị 1 lúc 2 cái lụôn, mới đầu thấy khó chịu nhưng từ từ rồi cũng quên lun.^^

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
@ bác canada. em làm ở cái tiệm rất nhỏ đối diện trường thực nghiệm sư phạm, hết có 20 k cho một cửa gió. vấn đè là mấy chú thợ này hàn rất khéo,nhưng lại không biết tháo lắp , em phải nghiên cứu tháo sẵn từ nhà và mang đến cho mấy chú hàn xong rồi tự lắp lại ạ

Hạng B2
27/9/08
483
0
16
Xì Gòn
nnpbl nói:
hieu_nhoc nói:
Cái này đâu chỉ riêng dòng C class w204 bị kg đâu, GLK x204 bị tút :D
Em cũng bị vậy mà thôi để luôn, khi nào muốn chuyển hướng gió thì lấy ngón út đút vào kéo qua kéo lại thôi
nhân tiện pác Hieu cho e hỏi e muốn chế cái giá đỡ Ipad trên GLK giốg xe pác thì bj e có thể làm ở đâu đc pác.... Công Thành có làm đc k pác...
Dạ, lúc trước em làm bên bác Phú HP

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Scirroco nói:
@ bác canada. em làm ở cái tiệm rất nhỏ đối diện trường thực nghiệm sư phạm, hết có 20 k cho một cửa gió. vấn đè là mấy chú thợ này hàn rất khéo,nhưng lại không biết tháo lắp , em phải nghiên cứu tháo sẵn từ nhà và mang đến cho mấy chú hàn xong rồi tự lắp lại ạ
Bác tháo lắp thế nào chỉ e sơ sơ được ko bác, thanks bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Xe em cũng bị gãy mấy cái ngàm đều chỉnh hưởng gió, giờ để chết luôn. Merc làm mấy cái chốt này như răng ông già, xài vài bữa là rụng hết.

Hạng B1
3/5/11
57
0
8
hangmy24h.com nói:
Các bác cho e hỏi, ở ngoài có chỗ nào bán các cửa gió máy lạnh trong xe C200 ko, mấy cái cửa gió xe e bị hư nên giờ muốn thay lại cho mới. Xin cảm ơn các bác.
ủa bác ko fai bên website hangmy24h.com hả, tự oder phụ tùng về rẻ hơn nhiều so với mua ở VN mà bác

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
công nhận chất lượng của cái cửa gió máy lạnh nó kém , cái này thật ra là lỗi của nhà sản xuất , mà ở VN người tiêu dùng thiệt thòi quá chứ như bên us có khi được recall thay mới free .

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN
Up, em mới đi làm vệ sinh nội thất, súc dàn lạnh, thì thợ cũng làm gãy mất 2 tai gạt ở phía trước, giờ có thể cầm cái tai đó rút ra được luôn :(:( Bác nào có cách giải quyết giúp em với, chứ như bác Scirroco phải tháo ra cho thợ hàn rồi gắn lại thì em không biết tháo.