Hạng C
20/5/18
614
29.405
93
Tình hình là hệ thống đèn báo trên Taplo con Wave thần thánh của mình cứ bữa sáng bữa tối và hôm nay thì tắt hẳn! Xe vẫn chạy bình thường nhưng đèn báo số, xi nhan, báo xăng và Công tơ mét thì im lặng. Đi mấy tiệm nho nhỏ đều lắc đầu vì "hệ thống điện tử, chịu".
Các bác có địa chỉ nào xử lý tốt vấn đề trên cho em xin với ạ!
Many thanks!

• Like
Reactions: SPORT4477
Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
Tình hình là hệ thống đèn báo trên Taplo con Wave thần thánh của mình cứ bữa sáng bữa tối và hôm nay thì tắt hẳn! Xe vẫn chạy bình thường nhưng đèn báo số, xi nhan, báo xăng và Công tơ mét thì im lặng. Đi mấy tiệm nho nhỏ đều lắc đầu vì "hệ thống điện tử, chịu".
Các bác có địa chỉ nào xử lý tốt vấn đề trên cho em xin với ạ!
Many thanks!

bất cứ tịm "sửa hông đa" nèo cũng mần được tất
tùy chủ thớt chọn thoai
vẫn đề tốt hay phởi co chưn đạp mái ?

• Like
Reactions: Tadenday
LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
834
23.838
93
Anh ở đâu, nếu gần ql13 thì có anh rất khéo tay, hiểu mấy cái nầy, quan trọng là chủ tự làm chứ ko phải bọn thợ vườn

• Like
Hạng C
14/4/11
519
578
93
Mấy cái này nên thay nguyên cụm cho khỏe. Sửa chi lằng nhằng vài bữa cũng bị lại.

• Like
Hạng F
1/6/15
5.555
28.299
113
Có bảo hiểm không anh? Có thể phải gởi về hãng cài lại phần mềm, rất tốt kém đó.

• Like
Hạng C
5/2/09
593
4.166
93
Gần đầu ngã tư Trần Quang Khải - Đinh Tiên Hoàng, nếu đi từ ngã tư vào TQK thì có 1 tiệm sửa điện 2 bánh bên tay phải, cách giao lộ khoảng chục căn. A chủ tiệm làm điện xe rất ngon, có sẵn đồ thay luôn.
Trong khi chờ đợi, anh có thể vào 110 uống vài chai, hát vài bài.