Hạng B2
22/10/13
306
907
93
Điện & nước : anh cần họ
Truyền hình cáp : họ cần anh

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Bọn cáp thì cũng cư xử mất dạy lắm. Fpt, viêttel, tín hiệu yếu gọi báo nó nói tại cáp biển bị đứt. Hỏi sao ko báo cho kh biết nó nói có đăng báo rồi tại kh ko xem. Hỏi nó đường truyền yếu thì có giảm tiền thuê bao tháng ko thì nó lờ luôn. Khôn lõi là bọn dv cáp.

Hạng B2
15/7/11
184
2.765
93
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Nghĩa là anh xài điện bao nhiêu thì phải trả bấy nhiêu.

Điện anh câu chung thì phải trả tiền tổng.

Ngược lại, tín hiệu truyền hình. 1 đường dây có thể dùng cho 2, 3 tv được.
TV nhà cung cấp không thể nào bắt anh trả tiền nhìu hay ít nếu anh xem 1 hay 100 /ngày, kakaka

Hạng C
21/9/10
841
26.999
93
46
Một là hỏi nu thiệt, hai là hỏi đỉu thiệt

Bữa em alo FPT xún cắt hợp đồng, nó bảo anh mang nọ kia lên...em bảo thế sao lúc ký bên em có người vác mặt xuống.
Anh đã đóng tiền đây đủ, ghi âm cuộc gọi, em ko xuống ráng chịu vì anh bán nhà này rồi.Thế là mấy hôm sau có người xuống cắt kkk,
Thằng em nó đổi qua Viettel xài

• Like
Reactions: baquyen
Hạng B2
15/7/11
184
2.765
93
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Dưng mờ ngồi nhà a lô nó cắt được hơm anh..?
He he, nói vụ cắt điện thoại, TV mới vui: em ở chuồng cu, vừa rồi không ở nữa, lên văn phòng VNPT báo họ cắt Internet và TV vì không có nhu cầu và không còn tiền đóng cước hàng tháng. Có 1 cô cũng quản lý nói là anh phải đóng hết tiền nợ mới cắt, còn không thì không cắt được. Tếu thiệt, Tui đã nói tui hong có tiền mà hong cắt tiền đâu tui đóng... bal bala, cuối cùng nó cũng không cắt, kệ để mấy tháng nay. cũng hong nghe nói gì. để chừng noà nó yêu cầu trả thì mình nói ngày đó tui yêu cầu ma 2hong cắt nên tui hong trả, tui chỉ trả phí

Hạng C
21/9/10
841
26.999
93
46
Bọn này chuyên gia bắt nạt người yếu bóng vía. Kêu cắt đíu cắt, cứ phát sinh mình đíu đóng, nó bảo khởi kiện mới ghê