Hạng B2
16/6/08
388
7
18
35
da nang
otosaigon.com
Re: RE: OS Miền Trung và các hoạt động offline

43S nói:
Em lính mới, kính chào các anh OSMT, xin hỏi làm sao gặp mặt ạ ?
bác muốn gặp mặt ra mắt thì sáng thứ 7 8h-11h hằng tuần đến số 83 quang trung anh em cafe ở đó có gì bác liên lạc với bác vechai:0905 009 005 hoặc em ở dưới chữ ký

Hạng C
31/8/08
531
159
43

lamborghini_anhha nói:
43S nói:
bác muốn gặp mặt ra mắt thì sáng thứ 7 8h-11h hằng tuần đến số 83 quang trung anh em cafe ở đó có gì bác liên lạc với bác vechai:0905 009 005 hoặc em ở dưới chữ ký

Em thấy nên gặp mặt sáng CN chứ thứ Bảy vẫn có một số ACE còn phải làm việc, hoặc từ tỉnh xa về ko kịp (như em chẳng hạn)!!!

Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43

43S nói:
Sao thấy Giống bác Sông Hàn vậy nhỉ

Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43

ENVIE nói:
Xin chào các anh/ chị/ em!
Là dân Đà Nẵng, gốc Quảng Nam, nên em thật vui khi tìm thấy hội đồng hương trên diễn đàn này,

Hiện em đang là nghiên cứu sinh ở Pháp, em đang nghiên cứu lĩnh vực liên quan đến sản phẩm ô tô, cụ thể hơn là những phản ứng cảm xúc của khách hàng đối với những chiếc ô tô mới, em dự kiến sẽ làm điều tra vào tháng 7-8/2011 tới tại Việt Nam. Đối tượng của em là công dân VN trên 18 tuổi; là người đã, đang và sắp sử dụng xe ô tô. Người tham gia sẽ thực hiện thực nghiệm trực tiếp trên máy tính cá nhân ( đã được lập trình sẵn nội dung), và sẽ được bốc thăm trúng thưởng tại chỗ 1 phần quà nho nhỏ (có thể là made in France).
Anh/chị/ em nào có thể dành cho em tối đa là 30phút (test chính thức chỉ tầm 10p, 20p còn lại nói chuyện phím,:d) để làm bài test này thì em cảm ơn lắm lắm ạ. Em rất mong nhận được sự giúp đỡ của các anh/chị/em là thành viên của diễn đàn OS từ Nam ra Bắc, cùng hợp tác giúp em trong vụ này, và cả bạn bè, người thân,... của các anh/chị/em, miễn là nằm trong đối tượng có tiềm năng hoặc đã sử dụng ô tô ạ.
P/S: em tìm hoài trên diễn đàn xem lịch offline của các anh/chị/em trong thời gian này mà hok thấy, anh/chị/em nào có thông tin gì về lịch offline của các thành viên thì cho em xin với ạ. Ngoài ra em cũng rất mong nhận được cao kiến khác từ các anh/chị/em cho đợt thực nghiệm sắp tới .
Em xin chân thành cảm ơn và rất mong nhận được hồi âm của các anh/chị/em!
Ok sẵn sàng

Tập Lái
24/8/11
1
7
18
43

Du xuân 2013 âm lịch. Em có lộ trình Đà Nẵng -Quảng Bình. Dự kiiens khởi hành sáng mủng 3 tết. Vi vu Huế Quảng Trị rồi đến Quảng Bình, vừa đi vừa chơi. Bác nào có kế hoach ới nhau với nhé. Số phone em là 0913403968 (Quân - 33 yearold).

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Mồng 3 đi, mồng mấy về hả bác, và lịch trình dự kiến thế nào để em xem để có thể tham dự cùng bác không, dự kiến mồng 3 em sẽ ra Huế thăm gia đình...

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Em dự kiến thế này nhé:
Mồng 3: Huế: Du xuân nên thăm đền đài miếu mạo tí : Chùa Thiên mụ, đền Huyền Trân công chúa, Lăng Tự đức...Tối nghe nhạc sống ở Mục đồng
Mồng 4: Đông Hà: (chưa biết chơi chỗ nào: bác nào gợi ý em với)
Mồng 5: Đồng Hới - Phong Nha - Thiên đường - Nhật lệ
Chiều mồng 6: Về lại Đà nẵng
PS: Bác nào tham gia được không ạ ?

Hạng B2
26/4/06
148
333
63
Đà Nẵng City

các oser Đà Nẵng cho em hỏi là ở đn mình nơi nào bán bia Corona hay ken Pháp uy tín ạ? anh cần mua vài thùng tặng đối tác mà chưa biết mua ở đâu? thanks các bác