Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Re:Tái bản hội OS Vũng Tàu.

Chúc các Cụ OS VT luôn xôm tụ, vui xuân đón Tết nhé

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113

Sunny_Doan nói:

Xe của bác đẹp quá ... bác phải tham gia với anh em VT mới được đới nhé ko em gặp xe bác em thề là em xẽ xì bánh xe đấy ạh.
Bác Hưng ơi.... Em phải đi làm xa suốt nên ko dám nhận trách nhiệm cao cả đâu ạh nên em đã bầu Bác và bác Hải lãnh đạo nhé...

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

PBHOA nói:
Sunny_Doan nói:

Xe của bác đẹp quá ... bác phải tham gia với anh em VT mới được đới nhé ko em gặp xe bác em thề là em xẽ xì bánh xe đấy ạh.
Bác Hưng ơi.... Em phải đi làm xa suốt nên ko dám nhận trách nhiệm cao cả đâu ạh nên em đã bầu Bác và bác Hải lãnh đạo nhé...
Ko sao đâu bác PBHOA ạ. Các bác cứ lead còn em suport là ok rồi. Phải có các "lãnh đạn" thì anh em mới xung chứ.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

Bác PBHOA khen xe của bác Sunny_Doan đẹp lắm anh em ơi. Bác Sunny_Doan ơi xuất hiện với siêu xe đi ko thì bị xì ánh xe thiệt đó.

Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South

hunghse nói:
PBHOA nói:
Sunny_Doan nói:

Ko sao đâu bác PBHOA ạ. Các bác cứ lead còn em suport là ok rồi. Phải có các "lãnh đạn" thì anh em mới xung chứ.

em ủng hộ ý kiến của bác hunghse, bác PBHOA nhận đi ạh, em với bác hunhhse làm phó cho bác, bác cao tuẩi nhất làm leader là hợp lý nhất đấy ah.

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/8/06
634
202
43
VNH South

cả nhà vào bỏ phiếu cho bác PBHOA đi nào? thống nhất bác ấy làm Leader nhé a e ơi.
mình vote phiếu đầu tiên nè.
bác PBHOA đừng từ chối nhé.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

Theo như đề xuất của em thì d4 nhiên em 1 phiếu nữa. Bác PBHOA tranh thủ mà về rửa chức đi nhé

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

Ai làm trưởng phó gì thì cứ nhận đi ạ. Em chỉ xin cái chức thủ quỹ thôi ạ. Em cầm tiền cho chắc, keke....

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

hunghse nói:
Bác PBHOA khen xe của bác Sunny_Doan đẹp lắm anh em ơi. Bác Sunny_Doan ơi xuất hiện với siêu xe đi ko thì bị xì ánh xe thiệt đó.
Ông này ổng trên xì phố mà, lâu lâu mới về VT chơi thôi, đố bác xì được bánh của ổng đó