Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
cho em đăng ký một chân ná kkk
MASTco - 0989 33 78 33 - 0904 58 1982

Last edited by a moderator:
Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
Veo căm các Bác ...Để E thu xếp hôm nào tụ tập phát cho xôm.
Cảm ơn Bác OUT DOOR ...chỗ Bác E cũng ghé vài lần. Bác Tấn E cũng có biết !

nbh
Tập Lái
23/9/13
0
0
0
carpenter nói:
Veo căm các Bác ...Để E thu xếp hôm nào tụ tập phát cho xôm.
Cảm ơn Bác OUT DOOR ...chỗ Bác E cũng ghé vài lần. Bác Tấn E cũng có biết !

Bác Mộc cho em xin 1 chân nhé, chiều qua anh em mình vừa tennis với nhau xong, biết có chỗ hay em chuồn sang đây sinh hoạt vậy :)

Hạng B1
16/4/10
69
1.224
83
Các bác cho em xin 1 chân. Có ọp ẹp hay đi từ thiện gì các bác cho em tham gia với nhé. Em mới chân ướt chân ráo vào đây nên còn nhiều bỡ ngỡ, mong các bác đại xá :D

• Like
Reactions: Rốn lồi
Hạng B1
29/6/14
73
163
43
Các bác cho em xin 1 chân. Có ọp ẹp hay đi từ thiện gì các bác cho em tham gia với nhé. Em mới chân ướt chân ráo vào đây nên còn nhiều bỡ ngỡ, mong các bác đại xá :D
Giờ mới biết mợ Gamechip cũng ở trong này, em trước có lần giao lưu với mợ ở HN, mợ có ủng hộ cho hội RS (Ford focus) trong chuyến đi Simacai :3dcuoi:
Nick cũ của em ở OF là Xe ngựa đời Hán nhưng em đã bỏ nick đó & giờ chỉ dùng nick này cho cả OF & OS :3dup:

• Like
Reactions: gamechip
Hạng B1
16/4/10
69
1.224
83
Giờ mới biết mợ Gamechip cũng ở trong này, em trước có lần giao lưu với mợ ở HN, mợ có ủng hộ cho hội RS (Ford focus) trong chuyến đi Simacai :3dcuoi:
Nick cũ của em ở OF là Xe ngựa đời Hán nhưng em đã bỏ nick đó & giờ chỉ dùng nick này cho cả OF & OS :3dup:
Ơ em gặp bác rồi à? Chả nhớ chỗ nào nhỉ hị hị. Hội RS có phải có anh An Đông với anh Hoài Nam ko ạ?

Hạng B1
29/6/14
73
163
43
Ơ em gặp bác rồi à? Chả nhớ chỗ nào nhỉ hị hị. Hội RS có phải có anh An Đông với anh Hoài Nam ko ạ?
Chuận rồi, hội RS nhà em lâu nay chỉ đi tầu ngầm trong group mail nên ít nổi trên OF. Em chưa gặp mợ nhưng có giao lưu qua điện thoại, chắc mợ còn nhớ chuyến nhà RS đi Simacai năm 2012, mợ có ủng hộ & gọi cho em. Ngoài ra Lan Tươi nó hay nhắc đến Mợ :3dcuoi:

Hạng B1
16/4/10
69
1.224
83
Chuận rồi, hội RS nhà em lâu nay chỉ đi tầu ngầm trong group mail nên ít nổi trên OF. Em chưa gặp mợ nhưng có giao lưu qua điện thoại, chắc mợ còn nhớ chuyến nhà RS đi Simacai năm 2012, mợ có ủng hộ & gọi cho em. Ngoài ra Lan Tươi nó hay nhắc đến Mợ :3dcuoi:
Nhắc dư lào? Bác đừng làm em sợ :D

Hạng B1
29/6/14
73
163
43
Nhắc dư lào? Bác đừng làm em sợ :D
Hờ..hờ :3dcuoi: nó bẩu chị Gamechip cực tốt với nó thôi ạ :3dtanghoa: (P/S: nick cũ ở OF của em là Xe ngựa đời Hán, chắc là Mợ thấy quen hơn, nick mới này em mới chạy được hơn 1 năm thôi ạ)

Hạng B1
16/4/10
69
1.224
83
Hờ..hờ :3dcuoi: nó bẩu chị Gamechip cực tốt với nó thôi ạ :3dtanghoa: (P/S: nick cũ ở OF của em là Xe ngựa đời Hán, chắc là Mợ thấy quen hơn, nick mới này em mới chạy được hơn 1 năm thôi ạ)
Ù uôi nghe nịnh bợ quá :p Lâu rồi em ko chơi ở OF nên cũng chả nhớ tốt thế nào :D
Em coa thấy nick cũ của bác ạ :)

• Like
Reactions: Rốn lồi