Hạng D
4/7/13
1.552
6.101
133
Sài Gòn
Nhậu xong về SG, hỏi các anh lần cuối: Quán nào mát mẻ, view đẹp, có rắn , ba ba, thuồng luồng ngon ở Cần Thơ

Các anh chia sẻ nhé (anh Macheda mượn nick)

Hạng D
23/5/12
1.943
77.683
113
Nhậu xong về SG, hỏi các anh lần cuối: Quán nào mát mẻ, view đẹp, có rắn , ba ba, thuồng luồng ngon ở Cần Thơ

Các anh chia sẻ nhé (anh Macheda mượn nick)
Về thị xã ngã bảy không, chỉ cho mấy quán .... còn muốn mát mẻ view đẹp thì sang bên khu lấn sông , cá hô cá tra dầu còn có nói gì rắn ... nhưng giá không hạt dẻ.

Hạng D
4/7/13
1.552
6.101
133
Sài Gòn
ko nên ăn động vật hoang dã vì ảnh hưởng tiêu cực đến chính cuộc sống cậu và thế hệ con em cậu!
Có gì hoang dã đâu anh, rắn với ba ba nuôi không à. Muốn xem miền tây nó chế biến sao thôi chứ mấy hôm rồi nhét vô bao tử toàn đồ biển.
Về thị xã ngã bảy không, chỉ cho mấy quán .... còn muốn mát mẻ view đẹp thì sang bên khu lấn sông , cá hô cá tra dầu còn có nói gì rắn ... nhưng giá không hạt dẻ.
Em về thẳng Cần Thơ . Anh cho em tên quán, giá không là vấn đề.

Hạng D
23/5/12
1.943
77.683
113
Có gì hoang dã đâu anh, rắn với ba ba nuôi không à. Muốn xem miền tây nó chế biến sao thôi chứ mấy hôm rồi nhét vô bao tử toàn đồ biển.

Em về thẳng Cần Thơ . Anh cho em tên quán, giá không là vấn đề.
Hoa Sứ , khu vực vòng xoay công viên nước Cần Thơ

Giá cả thì mình không trả tiền nên không biết mắc rẻ, ở đây có bán cả Xì gà và rượu vang

• Like
Reactions: Neversad
Tập Lái
17/6/16
23
11
3
37
Nếu muốn ăn rắn ở TP Cần Thơ thì ghé quán rắn Miền Tây đường Trần Văn Hoài là ổn,quán bán lâu đời chỉ tập trung duy nhất món rắn.

Hạng B1
7/7/21
55
19
8
25
ko nên ăn động vật hoang dã vì ảnh hưởng tiêu cực đến chính cuộc sống cậu và thế hệ con em cậu!
đồ nuôi k à bác ơi :))) bác chắc chưa thấy trang trại nuối rắn thịt baba thịt roòi