Hạng C
18/11/07
790
2.821
93
The Earth
Chào các anh, giữa tháng 7 này con em kết thúc năm học, em đưa cả nhà 2VC + 1 bé 6 tuổi về chơi quơ ngoại (bình sơn Q Ngai). Em tính thuê xe cỏ 5 chỗ tự lái chở ba mẹ vợ (total 4ng lớn + 2 bé 6t + bé 3t) đi tham quan mấy điểm trong khu vực, khôg thì phi ra đà nẵng cho biết.
Xin hỏi các anh biết ở Q Ngãi (trong Tp hay Bình Sơn) có dịch vụ thuê xe nào uy tín nghiêm túc thì giới thiệu giúp em ạ.

Khó quá thì em tính gạ mí ông taxi i10 trong xóm ở quơ thuê lại xe, giá thuê tính ngày miễn sao cho ổng đủ sở hụi, thì giá trả bao nhiêu được mí anh.

Hạng D
2/6/11
1.492
65.683
113
Nhiêu đó người thì thuê 7 chỗ chứ 5 chỗ ngồi sao hết.

Hạng C
18/11/07
790
2.821
93
The Earth
Nhiêu đó người thì thuê 7 chỗ chứ 5 chỗ ngồi sao hết.
Tính tiết kiệm thì băng sau 2 người lớn với 3 đứa nhỏ anh, nếu chênh lệch ko nhiều thì thuê xe 7c, vì hẻm vô nhà nhỏ chạy xe lớn 7c mất công a.

Hạng B2
8/8/19
123
9.089
93
Chào các anh, giữa tháng 7 này con em kết thúc năm học, em đưa cả nhà 2VC + 1 bé 6 tuổi về chơi quơ ngoại (bình sơn Q Ngai). Em tính thuê xe cỏ 5 chỗ tự lái chở ba mẹ vợ (total 4ng lớn + 2 bé 6t + bé 3t) đi tham quan mấy điểm trong khu vực, khôg thì phi ra đà nẵng cho biết.
Xin hỏi các anh biết ở Q Ngãi (trong Tp hay Bình Sơn) có dịch vụ thuê xe nào uy tín nghiêm túc thì giới thiệu giúp em ạ.

Khó quá thì em tính gạ mí ông taxi i10 trong xóm ở quơ thuê lại xe, giá thuê tính ngày miễn sao cho ổng đủ sở hụi, thì giá trả bao nhiêu được mí anh.

Anh vô fb tìm các nhóm tên "Đi xe ké Quảng Ngãi - Đà Nẵng". Nêu nhu cầu của anh, sẽ có người chào giá hoặc giới thiệu cho anh.

• Like
Reactions: badboy4112005