Hạng F
5/3/05
8.718
72.337
113
đây
RE: Hỏi thăm mondeo

1. Nút chuyển số trên vô lăng tác dụng y như gạt cần chuyển số ở chế độ M (gọi là chế độ thể thao), ở chế đô này xe có thể tự về số khi giảm ga nhưng không tự tăng số
2. chả có cổ hút nào lên cao cả, chỉ khi nào bác bị nước vào thì.. xin mời mua cái ống thoát nước máy giặt nối vào rồi chuyển nó vào trong nắp capo về bên phía tay phải, mà cũng nên làm vì em đã thử và không thấy ảnh hưởng gì khi đi nhanh cả, đừng để chết máy giữa vũng nước nó tràn vào xe, phải tháo ghế giặt bộ lót sàn phơi 1 tuần mới khô nổi, thối không chịu đc bác ạ [:'(].

Trong tp khi chỵ đồng hồ nó nhảy lên xuống lia lịa không thể biết đc, nhưng thường 16-17l/100km có khi cũng là 15 nếu AT và cả MT cũng vậy, vì MT nó cũng luôn tự trả số về, chỉ có thể ép ga cao ở số thấp cho xe vọt chứ không ép số cao chạy chậm nên tiết kiệm xăng không đáng đâu bác ợ

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

@ Tuấn Lé: Khi nào off bác cho em text thử vợ hai của bác nhé. Em chưa được sờ và lái Mông. Thanh củi bác trước!

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Trích đoạn: xephaoma

@ Tuấn Lé: Khi nào off bác cho em text thử vợ hai của bác nhé. Em chưa được sờ và lái Mông. Thanh củi bác trước!

Bác Tuấn này ở Thủ đô yêu dấu bác ui, bác muốn xem thì hỏi bác Vietpre hội phó FFC đang đi con nay :)

Tập Lái
2/10/07
19
0
0

Trong tp khi chỵ đồng hồ nó nhảy lên xuống lia lịa không thể biết đc, nhưng thường 16-17l/100km có khi cũng là 15 nếu AT và cả MT cũng vậy, vì MT nó cũng luôn tự trả số về, chỉ có thể ép ga cao ở số thấp cho xe vọt chứ không ép số cao chạy chậm nên tiết kiệm xăng không đáng đâu bác ợ
[/quote]

E cũng chạy mong 2.5, trong thành phố thấy đồng hồ thường xuyên hiện 12.6 - 12.7 l/100km, ko hiểu thế nào. Chạy đường trường thì thấy báo 12 lít. Xe e mới đi được hơn 2 vạn. Bác nào biết cho ý kiến với