Tập Lái
9/7/13
1
0
0
Dear các mem
15/8 này em lấy xe về - FFC 1.8 AT 5 cửa, em ko rành về xe lắm,- shock là chưa có bằng lái luôn - hảng bonus cho ghế da thôi và cảm biến lùi thôi, em định hỏi kinh nghiệm của các huynh ở đây ,
1. Em nên dùng phim cách nhiệt loại nào , và nên gắn ở tiệm nào ? cho em biết giá và cách thức nhìn hàng với - đọc thông tin trên đây sao toàn hàng gian hàng giả không ?
2. Em có nên gắn camare theo dõi hành trình không ?
3. Nếu muốn đổi dàn DVD thì mình sẽ đổi loại nào ? cho em xin cái địa chỉ luôn với ?

Cám ơn các huynh trước

Hạng B2
29/3/13
111
0
0
samkang nói:
Dear các mem
15/8 này em lấy xe về - FFC 1.8 AT 5 cửa, em ko rành về xe lắm,- shock là chưa có bằng lái luôn - hảng bonus cho ghế da thôi và cảm biến lùi thôi, em định hỏi kinh nghiệm của các huynh ở đây ,
Bác này điểm 10 về lòng can đảm nè. Chắc phải học hỏi bác

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
samkang nói:
Dear các mem
1. Em nên dùng phim cách nhiệt loại nào , và nên gắn ở tiệm nào ? cho em biết giá và cách thức nhìn hàng với - đọc thông tin trên đây sao toàn hàng gian hàng giả không ?
3. Nếu muốn đổi dàn DVD thì mình sẽ đổi loại nào ? cho em xin cái địa chỉ luôn với ?

Cám ơn các huynh trước

Bác nên xem lại các bài viết cũ, chứ câu này hỏi và trả lời nhiều lắm bác ah. Em trả lời sơ lại bác tham khảo nhé.
1. Em nên dùng phim cách nhiệt loại nào , và nên gắn ở tiệm nào ? cho em biết giá và cách thức nhìn hàng với - đọc thông tin trên đây sao toàn hàng gian hàng giả không ---> Có 3 hiệu bác nên dán gồm: LLumar, 3M, Vkool. Nên lựa chỗ uy tín và được ae os ủng hộ dán cho an tâm. Bác là người tiêu dùng rất khó phân biệt hàng thật hàng giả.
2. Em có nên gắn camare theo dõi hành trình không ? ---> Nên hay không bác là người quyết định ah nhưng tầm 1-3 triệu 1 cái thì theo e nên có để đề phòng các Chí Phèo
3. Nếu muốn đổi dàn DVD thì mình sẽ đổi loại nào ? cho em xin cái địa chỉ luôn với---> Bác ko chê thì bên em có cái DVD Kenwood DDX4033 giá 8 triệu ngon lành lắm ah.

Mà cho em hỏi cái, FF là Ford gì ợ? Ford Fiesta, Ford Focus?
Thân

Hạng C
27/6/13
959
13
18
samkang nói:
Dear các mem

Cám ơn các huynh trước
Bác ơi, không có bằng thì tốt nhất đi taxi đi, rủi có va quẹt thì gánh không nổi đâu, cho em can bác đi nhé, khi nào bác mua xe bác cho em xin biển số xe và màu xe để e biết đường né

Tập Lái
10/3/13
5
1
3
samkang nói:
Dear các mem

Cám ơn các huynh trước

Hơ, không bằng, gan thế.

Lỡ chạy đạp nhần chân thắng và chân ga thì làm sao.

Hạng B2
12/7/13
101
1
0
chào cả nhà,

em cũng vừa cưới vợ 2 pho cút classic 1.8 AT 5D...sản xuất năm 2013
vì chưa rành nên có câu hỏi hơi gà, mong i em bỏ qua và đừng ném đá em tội,.. hihi...

em muốn gắn thêm cái HỘP ĐỰNG KÍNH MÁT và thay đổi đèn trần THÀNH ĐÈN LED thì làm ở đâu là họp lý và giá tốt vậy?

chúc i e chiều thứ 6 vui vẻ, mạnh phẻ nà..do

13/7/12
1.268
112
63
hyvong nói:
chào cả nhà, em cũng vừa cưới vợ 2 pho cút classic 1.8 AT 5D...sản xuất năm 2013vì chưa rành nên có câu hỏi hơi gà, mong i em bỏ qua và đừng ném đá em tội,.. hihi... em muốn gắn thêm cái HỘP ĐỰNG KÍNH MÁT và thay đổi đèn trần THÀNH ĐÈN LED thì làm ở đâu là họp lý và giá tốt vậy? chúc i e chiều thứ 6 vui vẻ, mạnh phẻ nà..do
Âm thanh thì đến bác Vũ UnderTaker-Ánh sáng đèn đóm,hộc,hộp chứa đồ thì đến chuyên gia thẩm mỹ Khắc Trung bác nhé.

Hạng B2
8/5/13
171
24
18
HCMC
khoaMone nói:
cao thủ vào chỉ giáo kìa em xe củ em hỏng giám nói gì

bác là cao thủ mà nói thế .. con Mondeo của bác có thua gì mấy anh em xe mới đâu ..

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
samkang nói:
Dear các mem
Cám ơn các huynh trước
Em là phục bác chủ sát đất với mấy câu trên luôn !!!
1. Em thấy chỉ nên dán kính lái là loại tốt nhất, các kính còn lại chỉ nên dán loại vừa tiền ==> xác nhận là hàng giả từa lưa, nói sao tin thế thôi. Em dán trên Phổ Quang quên mất tiêu cái tên...
2. Theo em thì nên, để có cái mà tranh luận với XXX ==> ráng kiếm cái cho phép xem on-fly trực tiếp từ iPhone/iPad mà khỏi cần tháo thẻ, chắc loại đó không rẻ. Riêng em thì chưa gắn vì chưa tìm được loại nào phù hợp và con FF của em khó gắn quá, nguyên bộ sensor trên kính lái to đùng đùng mà gắn camera hành trình vào chắc hết thấy đường lái (mấy sư phụ lái Titanium/Sport mà gắn rồi có thể cho em vài lời khuyên :confused: )
3. Em thấy có loại DVD tích hợp hệ thống Vietmap giá cũng gần 15~20 chai, không biết tốt hay không nhưng thấy nhiều tính năng lắm.