Hạng B2
21/12/05
211
1
18
RE: Hỏi thăm về Camry Mỹ LE đời 89-91

Trích đoạn: saohom

Hình như quanhtinh thấy xe này bên ttvnol, chac bac dongnat mua đó!!! Đây nè:
http://muare.vn/oto-xemay/808095.ttvn?SearchTerms=camry,le
@dongnat: bác ơi anh em vui vẻ mà bác cứ thế thì...ai dám bình loạn gì với bác!!!
bác bốc phét quen mồm rồi à,
he he, bài đăng vào hồi 17h17 ngày 07 tháng 8 năm 2006 (bác lấy năm 2007 - 2006 xem được 3 năm chưa), và có nói giá tiền là 140tr đâu bác nói 3 năm thì có đúng là bốc phét ko, sao bác có thể ăn không nó có thế, diễn đàn chứ có phải ngoài chợ đâu mà nói gì cũng được
Thứ nữa là đây là bài hỏi về xe của bác chủ topic, em post cái hình cho bác ấy tham khảo, chứ có phải topic bán xe của em đâu mà bác bình loạn với em, bác nói không ngượng mồm à

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
RE: Hỏi thăm về Camry Mỹ LE đời 89-91

Bác Vinhlao vào thấy ngôn ngữ kiểu này chắc chạy mất dép!!! Sang nơi khác nhờ đi bác ơi!!!
@Dongnat: Bác muốn nói ai thì bác phải @ nguời đó nhé, cái vụ 3-4 năm hay bao nhiêu tiền kg phải em nói. Và em cũng chả bốc phét gì, bác cứ coi lại mục trả lời của em xem. Em chỉ bẫn đường xem cái hình mà đôi lần em đã đọc qua. Nếu bác nói ai đó thì được chứ nói em thì em yêu cầu bác phải đính chính. Bất cứ ai đăng trả lời trên diễn đàn tức là đang bình luận với các thành viên trong topic, bác hạng B2 chắc bác quá hiểu điều này. Em không tán đồng việc bác sử dụng ngôn ngữ kiểu này trên OS, ở các diễn đàn khác thì mặc bác.
bác nói không ngượng mồm à

Khi nào có dịp gặp nhau thì anh em sẽ hiểu nhau hơn.
Kính bác.

Bác Mod nếu thấy em nói lung tung cứ cho vào sọt rác nhé. Em thấy topic này chẳng ai tư vấn cho khổ chủ cả.