Hạng B2
31/3/17
221
336
68
Em đang tìm hiểu khu thảo nguện sài gòn trong sân goft quận 9, anh em nào có kinh nghiệm khu này thì vui lòng chia sẻ giúp nhé. Bất cứ thông tin gì cũng được, xin cám ơn trước!

Tập Lái
29/5/17
18
43
14
38
Em đang tìm hiểu khu thảo nguện sài gòn trong sân goft quận 9, anh em nào có kinh nghiệm khu này thì vui lòng chia sẻ giúp nhé. Bất cứ thông tin gì cũng được, xin cám ơn trước!

Có lần em đi ngang qua con đường giữa Thảo Nguyên và novaland, nhòm vô Thảo Nguyên thấy hàng rào rỉ sét, tường nhà đã cũ , bên trong có vẻ hơi hoang vắng.

Nhòm google map thấy phía Đông khu Thảo Nguyên có bãi đất trống ko biết sẽ làm gì .....

• Like
Reactions: songchau1928
Hạng C
18/11/14
597
5.064
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Có lần em đi ngang qua con đường giữa Thảo Nguyên và novaland, nhòm vô Thảo Nguyên thấy hàng rào rỉ sét, tường nhà đã cũ , bên trong có vẻ hơi hoang vắng.

Nhòm google map thấy phía Đông khu Thảo Nguyên có bãi đất trống ko biết sẽ làm gì .....

Nó còn khoảng 20 nền chưa xây biệt thự, giờ đang rao bán đất nền đó bác, khu đất trống đó chính là 20 nền kia :D

Hạng B2
31/3/17
221
336
68
Khu này không biết có phải nghĩa trang không mà thấy đối diện thằng golf park có mấy ngôi mộ...

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Topaz Mansion gần đó đang hô 33-42tr/m2, còn cái Metro Vallley hô 40-50tr/m2, nên e thấy bất ngờ với cái giá này, mặc dù biết lô nào cũng bự, còn 2 cái trên nó chia nhỏ đất ra bán.
Bác so sánh trớt quớt àh
Hai thằng kia thì ngay mặt tiền khu vực sầm uất rất tiện lợi giao thông.
Còn thèn này thì dt quá bự lạ nằm trong hóc bò tó thì nó vậy là đúng quá rồi

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Khu này không biết có phải nghĩa trang không mà thấy đối diện thằng golf park có mấy ngôi mộ...
Q9 lúc xưa đất rẻ bèo nên người trong nội thành ra tìm mua để dành chôn cất người trong dòng tộc. Nên có nhiều chổ đều có rãi rác mộ...chứ không phải nghĩa trang đâu bác.
Bác có thể nhìn thấy khu đường số 2 đối diện thèn golf park này, trong đường cầu xây, đường 179 mộ nằm hai bên đường rãi rác..và một số tuyến đường trong q9.như làng tăng phú.... Một số nơi đã dời mộ phân lô bán nền...

• Like
Reactions: songchau1928
Hạng B2
31/3/17
221
336
68
Q9 lúc xưa đất rẻ bèo nên người trong nội thành ra tìm mua để dành chôn cất người trong dòng tộc. Nên có nhiều chổ đều có rãi rác mộ...chứ không phải nghĩa trang đâu bác.
Bác có thể nhìn thấy khu đường số 2 đối diện thèn golf park này, trong đường cầu xây, đường 179 mộ nằm hai bên đường rãi rác..và một số tuyến đường trong q9.như làng tăng phú.... Một số nơi đã dời mộ phân lô bán nền...

Cám ơn bác đã cho thông tin, em cung đang kiếm một nơi yên tĩnh để an cư nhưng thị trượng giờ điên loạn quá.