3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Chuc mung bac, xe bac HLX la full option roi [chi thua dong grand thoi]. E thay may moc con nguyen ban.
con 2 phuoc truoc, e chua kiem tra, nhung nhin ben ngoai thi co ve tot. Neu di qua o ga no k keu, vao cua tot thi cu de vay di, dung nghe tui tho MK no ve,

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Hỏi thủ tục sang tên Fiat Albea biển số LD

...

Sài Gòn nhỏ :D Trưa nay sang Q.2, nhà bà già em. Lui cui mở cốp sau, một Bac bước gần : Siena 1.6 à, anh trên otosaigon sao ? Vâng ! Bac nick gì ? Em Baby. Còn em HaH :D Thế thì beer thôi. Nhà bà già em gần đây. Còn nhà em đây, em đang sửa lại chút để xe vô, lỡ tay chắc chưa nhậu được. Lên xe ngó nghiêng, xe còn chất, chỉ vài cái nhỏ cần khắc phục, chúc mừng Bac. Thôi thì tuần sau xong giấy tờ anh em tụ lại làm chầu hoành tráng. Âu-kơ thôi.
Các Bac chuẩn bị nhé :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/2/09
3.363
18.841
113
Bình Dương
Đúng là SG nhỏ thật các bác nhỉ...
Xe bác nếu đúng 65k km với giá đó thì tốt quá!mà nhìn hình cũng còn chất lắm,cần số và vô lăng còn ngon là yên tâm phần nào...hẹn gặp bác lần off gần nhất

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
bác HaH thật là có duyên với FIFC
đặt gạch cho

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
Cám ơn các Bác đã chúc mừng. Cũng định bụng lên "khoe hàng" rồi xin làm lễ gia nhập FIFC nhưng mấy hôm nay bận quá, con gái lại bịnh nên chưa lên báo cáo các Bác được. Để em dọn dẹp sơ lại rồi sẽ chụp hình post lên cho mấy bác ném đá.
Em cũng có dự định sẽ làm một bài về xe biển LD, thủ tục rút hồ sơ chuyển vùng... vì khi cần, em tìm hoài không có bài nào nói rõ về vấn đề này.
Em rất hân hạnh khi được các bác chào mừng.
To Mr. T: dạ đúng nó đó bác.

Hạng B1
20/4/10
76
0
0
39
TP.HCM
HaH nói:
Cám ơn các Bác đã chúc mừng. Cũng định bụng lên "khoe hàng" rồi xin làm lễ gia nhập FIFC nhưng mấy hôm nay bận quá, con gái lại bịnh nên chưa lên báo cáo các Bác được. Để em dọn dẹp sơ lại rồi sẽ chụp hình post lên cho mấy bác ném đá.
Em cũng có dự định sẽ làm một bài về xe biển LD, thủ tục rút hồ sơ chuyển vùng... vì khi cần, em tìm hoài không có bài nào nói rõ về vấn đề này.
Bác hớt tay trên em nhé :D. Em đọc từ lúc họ mới rao bán nhưng chưa gom đủ tiền. Hôm qua gọi lại họ đã bán rồi, vào đây đọc thấy bác lụm :). Chúc mừng bác tìm được xe ngon gia nhập hội. Thứ 5 này em cũng làm chuyến Phan Thiết xem xe bác thaidico. Nếu được em gia nhập lun.
Àh nhân tiện bác chụp vài tấm gửi lên cho anh em thưởng thức. Hình ở trang bonbanh chụp bằng đt mờ quá :mad:

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
HaH nói:
Chúc mừng bác gia nhập hội Fiat, hội "sẵn sàng trả giá cho niềm đam mê" !

Nếu các bác chịu khó chăm sóc thì "e" nó sẽ không phụ lòng mình đâu ! Đi xe Fiat rẻ tiền nhưng "cảm giác"đem lại hơn giá trị của nó nhiều bác ạ!

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
To Mr.T:
Dạ, thôi bác kiếm con khác vậy, nhiều khi ngon hơn con này nhiều thì sao? Tại hôm bữa đi coi giò cẳng vợ 2 lại dẫn theo bà cả. Ngắm nghía, sờ nắn một hồi... nhìn bà cả, thấy bả gật đầu là em bụp luôn không lăn tăn gì (Em lần đầu đi coi xe). Chúc bác mau kiếm được xe ưng ý.
Hình thì để vài bữa nữa e mới chụp được, xe đang để ở Bình Dương nhờ thằng em làm giấy dùm, bữa nào xong e sẽ đưa em nó lên trình diện các Bác.

Last edited by a moderator:
3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
bác làm thủ tục thế nào, em đang định cuối năm sang tên 1 em biển số NG (không có gạch miễn kiểm). k biết thủ tục thế nào, có tốn nhiều $ k?