Tập Lái
18/2/12
29
2
6
3ms nói:
bác làm thủ tục thế nào, em đang định cuối năm sang tên 1 em biển số NG (không có gạch miễn kiểm). k biết thủ tục thế nào, có tốn nhiều $ k?

Bác nghiên cứu thử thớt " Hướng Dẫn Thắc mắc các loại thủ tục Sang Tên xe tại TPHCM " của Bác " giangbinh " trong mục Thông tin Tư Vấn mua bán ô tô của Diễn đàn OS; Xem thử chuyên gia có giúp ý kiến gì không?
Rất tiếc mình không chèn dược link, Bác chịu khó search nhé.

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
TruongPK nói:
3ms nói:
bác làm thủ tục thế nào, em đang định cuối năm sang tên 1 em biển số NG (không có gạch miễn kiểm). k biết thủ tục thế nào, có tốn nhiều $ k?

Bác nghiên cứu thử thớt " Hướng Dẫn Thắc mắc các loại thủ tục Sang Tên xe tại TPHCM " của Bác " giangbinh " trong mục Thông tin Tư Vấn mua bán ô tô của Diễn đàn OS; Xem thử chuyên gia có giúp ý kiến gì không?
Rất tiếc mình không chèn dược link, Bác chịu khó search nhé.
Thủ tục cũng đơn giản, chỉ cần hợp đồng mua bán cty đóng dấu, hóa đơn đỏ sau đó thì đi đăng ký bình thường thôi (Cái này em nói xe sản xuất trong nước biển LD, biển NG em không rõ).

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/12/17
3
0
1
26
Bác cần tư vấn gì cứ call bên Giaytoxe.vn ý. Họ tư vấn mình miễn phí từ a-z . Tư vấn xong thì mình thích dùng dịch vụ thì dùng, không thì tự đi làm.

Còn để nắm được thủ tục sang tên xe Bác cứ than khảo bài viết sau nhé : https://giaytoxe.vn/dich-vu-sang-ten-doi-chu-xe-oto-xe-may

Chúc Bác sớm cưới được em vợ 2 ưng ý