Hạng B2
22/10/21
271
293
63
44
Quất 2 chiếc VF e34 đi cho phẻ.

CRV chơi luôn bản LSE cho máu 1,138 tỏi, bữa thấy ngoài đường, bệ lên xuống auto

Santa Fe Dầu tiêu chuẩn hoặc xăng đặc biệt

Sorento xăng pre

Tucson

Toy Cross bản HV

Ỉn bản V

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
47
Bình Dương
Lúc đó xe mới về nhiều lắm, từ giờ tới lúc đó cậu lên mạng tham khảo và đọc tẹt ga đi... hỏi chi lúc này khi các xe cậu hỏi qua năm nó đều có thể có facelift hết. Tầm tiền đó xe SUV nhiều lắm!

Hạng C
9/7/16
561
376
63
35
Hồ Chí Minh
Cá nhân em cũng đang sử dụng dòng xe Mit. Em có góp ý chút :
Về out : sắp ra mẫu mới rồi năm tới có thể về. Chất lượng xe này ok ổn. Bảo trì thì này nọ cao hơn 10-20% so với số đông.
crv: thì em chưa đi hehe. Nhưng thấy cũng được. Không xuất sắc nhưng không có tệ đâu.
PS thì khác phân khúc rồi.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Sang quý 2/2022 em mua xe mới các bác ạ. Đang phân vân xe gầm cao Honda CRV 1.5G và Mitsubishi Outlander 2.4 hoăc Pajego Sport nên mua loại nào?

Các Bác đã từng đi qua 1 trong các dòng xe này cho em lời khuyên với ạ, cảm ơn các Bác nhiều.
View attachment 2592376
*Ảnh minh họa
Ở cái xứ mà đường xá nội ô hay ngập ngụa, còn ngoại ô và đường trường hay lồi lõm đủ các loại ổ nên ai hỏi em mua xe gì, em đều kê đơn đầu tiên là SUV khung rời như: Pajero Sport, Fortuner, Mu-X, Everest, Terra.

Đi cái xe ngoài việc nó phù hợp với nhu cầu bản thân thì nó cũng nên phù hợp điều kiện đường xá.

Tất nhiên SUV có những nhược điểm đặc trưng của chúng: nặng, cồng kềnh, tốn nhiên liệu hơn (nhưng nếu đi máy dầu thì đỡ hơn nhiều). Khoản cồng kềnh trong đường chật thì giải quyết rất đơn giản bằng vài cái camera gắn quanh xe và màn hình nhỏ trên táp-lô.

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Cá nhân hay đi một mình ít người thì CRV hoặc chờ Outlander mới về. Đi nhiều người thường thì lấy PS. Tùy theo nhu cầu mà tém.

10/5/17
1.589
1.357
118
Nó uống bao nhiêu lít 100km vậy bác? Thật ra 3 con trên thì 2 phân khúc khác nhau crv và out là CUV đi phố còn pajero là SUV chấp hết 2 con kia nhưng hao xăng hơn và đắt hơn.Em nghĩ bác chủ nên đi lái thử hết rồi xuống tiền.
Mình lái khá nhiều xe rồi, cảm thấy hài lòng về con CR-V nhất. Giá rẻ, lái hay và bền bỉ. Còn Bác nào nói nó ồn thì do thiếu hiểu biết hoặc đang đi xe sang xuống xe CR-V thôi.

Attachments