Hạng C
8/10/13
558
266
63
em mới đi VT hôm CN, đừơng dạo này chạy sướng quá sướng, có mỗi chiều VT - Sài gòn ngay chỗ Bà rịa thì có "máy sấy " nhưng mà "Sấy " thanh thiên bạch nhật luôn.
Vũng tàu không có mấy vụ núp lùm đâu bác

• Like
Reactions: dolathanh
Hạng C
13/11/11
528
806
93
Sài Gòn
các bác chưa update tinh hình biển báo đi và về Vũng Tàu rồi.
Hôm qua em đi và có thấy sự thay đổi như sau:
1-Chiều đi Vũng Tàu: các biển báo ở ngay nhà thờ Song Vĩnh báo biệu hết khu dân cư bị tháo mất rồi, em tìm hoài mà chưa thấy chổ cắm mới, nên không biết chổ nào thì hết khu dân cư luôn.
2- chiều về Sài Gòn: Biển báo báo hiệu vào khu dân cư được dời từ Nhà thờ Song Vĩnh tới khu chung cư dầu khí, (khu công nhân Điện Đạm Phú Mỹ ở)
- còn biển kết thúc ở sau ngã 3 Ngãi Giao, gần ngã 4 vào khu công nghiệp gì đó bị tháo mất và không biết được gắn chổ nào em không thấy luôn, cho nên không biết kết thúc hết khu dân cư chổ nào...
3- Các chổ khác như cũ.
Vậy nên các bác chạy trong khoảng thời gian này cẩn thận vì mấy anh vận dụng lúc chuyển đổi này bắn và bắt lắm.
Cảm ơn

Hạng B1
10/10/13
73
61
18
các bác chưa update tinh hình biển báo đi và về Vũng Tàu rồi.
Hôm qua em đi và có thấy sự thay đổi như sau:
1-Chiều đi Vũng Tàu: các biển báo ở ngay nhà thờ Song Vĩnh báo biệu hết khu dân cư bị tháo mất rồi, em tìm hoài mà chưa thấy chổ cắm mới, nên không biết chổ nào thì hết khu dân cư luôn.
2- chiều về Sài Gòn: Biển báo báo hiệu vào khu dân cư được dời từ Nhà thờ Song Vĩnh tới khu chung cư dầu khí, (khu công nhân Điện Đạm Phú Mỹ ở)
- còn biển kết thúc ở sau ngã 3 Ngãi Giao, gần ngã 4 vào khu công nghiệp gì đó bị tháo mất và không biết được gắn chổ nào em không thấy luôn, cho nên không biết kết thúc hết khu dân cư chổ nào...
3- Các chổ khác như cũ.
Vậy nên các bác chạy trong khoảng thời gian này cẩn thận vì mấy anh vận dụng lúc chuyển đổi này bắn và bắt lắm.
Cảm ơn
Thanks bác, ko quen đường chắc em cứ tà tà 60km/h quá.

• Like
Reactions: hoangnghidung