Dongzinger nói:
Mình đang ngấm nghé ở đây : http://www.otosaigon.com/...-chưa-m7312019-p3.aspx
Bác mua cản, ý là cản sau hay trước ?
Bác check PM nhé.

vllev nói:
Mình đã mua một em Triton, nhờ các bác chỉ em chỗ nào độ thêm như thùng sau, lót thùng, cản....
Chỗ nào ngon, bổ, rẻ nhé
Cám ơn
Bác Đông mua ở đó gặp Anh Giang nhé, rất nhiệt tình và vui vẻ. :)

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Thanks Tuấn.
Em tìm chỗ nào mài lõm giữa nệm ghế và đắp thêm 2 bên u lên 1 tý là vừa kịp rồi đấy.
Đi trước mọi người và đóng mark "made by ductuan.ta90", Free luôn mới ngon.
:)
ductuan.ta90 nói:
Dongzinger nói:
Bác check PM nhé.

vllev nói:
Mình đã mua một em Triton, nhờ các bác chỉ em chỗ nào độ thêm như thùng sau, lót thùng, cản....
Chỗ nào ngon, bổ, rẻ nhé
Cám ơn
Bác Đông mua ở đó gặp Anh Giang nhé, rất nhiệt tình và vui vẻ. :)

Dongzinger nói:
Thanks Tuấn.
Em tìm chỗ nào mài lõm giữa nệm ghế và đắp thêm 2 bên u lên 1 tý là vừa kịp rồi đấy.
Đi trước mọi người và đóng mark "made by ductuan.ta90", Free luôn mới ngon.
:)
ductuan.ta90 nói:
Dongzinger nói:
Bác check PM nhé.

vllev nói:
Chỗ nào ngon, bổ, rẻ nhé
Cám ơn
Bác Đông mua ở đó gặp Anh Giang nhé, rất nhiệt tình và vui vẻ. :)
Bác lại chọc " ổ bánh mì " của em. Chắc em phải làm thèo lời bác chỉ quá. Để phục vụ mấy Bác thôi...

Tập Lái
6/7/12
1
1
0
Dongzinger nói:
Thanks bác đã tư vấn. Em bán xe tải để mua xe bán tải chở hàng loanh quanh trong thành phố không bị kẹt giờ, nên GLX là tốt lắm rồi. Bỏ thêm gần 90 triệu để có ABS, EBD như GLS-MT thì quá sức của em.
Cũng thích em Mirage xinh xinh nhưng chắc năm sau vậy.

Bác Dongzinger có quan tâm triton thì gọi tui 0918477443 nha, có 1 chiếc triton đúng nhu cầu của bác, xe mới chạy 2000 thoi

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.573
3.087
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
tình hình là em có bộ nệm da cho Triton, phối 2 màu đỏ đen, mới 99%, mới làm xong tối qua thôi ah, do làm không đúng ô caro như ý chủ xe nên chủ xe không vừa ý ah. Làm mới 10,5 triệu, em bán lại 8 triệu ah.
Phối 2 màu đỏ đen ah
Bác nào có nhu cầu ới em nhé
Thân
p/s: mạng cùi bắp quá em up trước 1 tấm trước nhé
HỘI TRITON, MỜI CÁC BÁC VÀO ĐIỂM DANH

Hạng B2
11/4/13
295
28
28
xemitsubishivn.com
Dongzinger nói:
@ Thanks bác God_Killerx đã quan tâm đến em. Bác thật cool. Bác Tuấn bên bác cũng rất dễ thương, biết lắng nghe, không cố chấp như một số sale khác :)
Các bác hội Triton cho em nhập hội nhé : Triton GLX 2014 : 51C 348-66
Bắt đầu học hỏi máy dầu đây.
Không biết em có nằm trong danh sách " ưu tiên " này của Bác không nữa ?

Hạng B2
11/4/13
295
28
28
xemitsubishivn.com
Undertaker nói:
tình hình là em có bộ nệm da cho Triton, phối 2 màu đỏ đen, mới 99%, mới làm xong tối qua thôi ah, do làm không đúng ô caro như ý chủ xe nên chủ xe không vừa ý ah. Làm mới 10,5 triệu, em bán lại 8 triệu ah.
Phối 2 màu đỏ đen ah
Bác nào có nhu cầu ới em nhé
Thân
p/s: mạng cùi bắp quá em up trước 1 tấm trước nhé
HỘI TRITON, MỜI CÁC BÁC VÀO ĐIỂM DANH
Oh nhìn đẹp quá, Bác pm số của Bác cho em cái, bữa nào có anh chị em nào tìm chổ, em ới Bác. Em củng chờ ảnh của Bác.

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Sau thời gian làm quen máy dầu, em thấy rõ là máy dầu khó chạy hơn máy xăng, nhưng quen rồi thì ngon, máy mạnh.
Triton có 2 món em thích là đồng hồ Digital zin trên trần xe và ngăn để đồ bên ghé phụ có khoá an toàn.
Xe em không thể gắn nắp thùng cao hay lửng (do đặc thù hàng hoá), các bác có biết nơi nào may mui bạt đẹp thi tư vấn giúp em với nhé. Em thấy cái mẫu mui bạt trong "Hành trình Triton 2010" của bác Triton 3935 đẹp quá : http://www.viethungoto.co...p?langid=1&ID=1071 , không biết bác Triton 3935 có thể cho em biết nơi nào may để em bắt chước không ạ ?